VietinBank VietinBank tuyển dụng tập trung trên 1.500 chỉ tiêu cho 152 CN trên toàn hệ thống [17.03.2016]

Mình cũng nộp HS ở các CN mới thành lập tại HN. hồ sơ chỉ yêu cầu giống như đăng tải trên WEB. Hôm đi gặp 1 bạn đang làm ngân hàng đầu tư Thái Nguyên cũng đi nộp HS về HN.

Hôm nay đi nộp hs ở CN 12 HCM, nộp xong ra ngoài lấy xe chú bảo vệ hỏi nộp được chưa, mình bảo nộp được rồi chú ạ. Chú ý vỗ tay chúc mừng như trúng tuyển rồi ý =))), hỏi là sao chú chúc sớm thế, chú ấy kêu là mấy hôm nay thấy có đứa đến rồi lại về mặt buồn thiu, hỏi thì kêu không đủ điều kiện nên chú thấy con nộp được là may rồi đó =))). Cảm động ông chú bảo vệ TT_TT
Chào mừng bạn đã nộp hs ở CN mình :).
Hehe :))

Giấy khám sức khỏe bắ buộc có đó, mình phải về bổ sung

Mà tiện cho hỏi mấy bạn biết chỗ nào khám sức khỏe nhanh mà rẻ không, gần kv CN 12 càng tốt. Giấy khám sk của mình vừa hết hạn , phải làm cái mới.
Mình biết. BV Quận 10 trên Sư Vạn Hạnh. 35k tờ đầu tiên. Cứ thêm 1 tờ là 10k thì phải :)))

Có bạn nào nhận được email mời PV chưa nhỉ?
Mình Nộp từ mùng 8, sớm quá có khi nó trôi đâu mất r k ta :(:(

Mình biết. BV Quận 10 trên Sư Vạn Hạnh. 35k tờ đầu tiên. Cứ thêm 1 tờ là 10k thì phải :)))
Chiều nay mình qua bv Tân Bình rồi, xem bảng giá khám sức khỏe thì khám tổng quát là 50K, đang hí hửng thì nv nói từ 1/3 áp dụng chính sách của Bộ y tế nên vật giá leo thang lên 175k rồi . Xót ruột quá :(:(

Mà bạn vào Vietin lâu chưa, quy trình tuyển dụng gồm mấy vòng, gồm những vòng nào nhỉ?

ủa.. cho m hỏi nộp bao nhiêu hồ sơ chi nhánh cũng nhận ạ? hay có bị hạn chế số lượng hồ sơ không.
Kiểu như BIDV tuyển dụng nếu nhận đủ số lượng hồ sơ họ sẽ k nhận hồ sơ nữa dù chưa hết hạn nộp í ?
Có đó bạn ơi! Thời hạn nhận hso ở 1 số cn ko phải 10/3 đâu. Cn mình nộp họ tb chỉ nhận tới hết ngày 5/3 thôi.

Giấy khám sức khỏe mấy tháng hết hạn vậy b, theo quy định nhà nước là 1 năm, Con NH thì mik ko bít sao
6 tháng hết hạn, giấy tờ của tớ cái gì cũng hết hạn, nhưng tớ xin bổ sung sau do điều kiện địa lý không cho phép =))), chỉ phải bổ sung GKSK và CMND thôi.

Bạn ơi, người ta có yêu cầu chiều cao không bạn?

có đo đấy, cô ấy hỏi tớ cao bn. Mình bảo 1m59 ạ rồi chạy ra góc cửa đo luôn. Nhìn ánh mắt hài lòng của cô ấy mà trong lòng nhẹ nhõm, thực ra mình cao có 1m57 thôi, đi khám sk phải vạ vật khóc lóc bảo BS cho thêm 1cm không thì cháu thất nghiệp. :oops::oops::oops:

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,591
Thành viên mới nhất
sunnomerch
Back
Bên trên