VietinBank VietinBank tuyển dụng tập trung trên 1.500 chỉ tiêu cho 152 CN trên toàn hệ thống [17.03.2016]

có ai nộp chi nhánh bắc thăng long k? năm ngoài chi nhánh cũng tuyển hơn chục nhân viên qhkh, năm nay lại tuyển 10 người nữa.chẳng lẽ nhân viên năm ngoái đã bị sa thải hết rồi sao?h

Giấy khám sức khỏe bắ buộc có đó, mình phải về bổ sung

Mà tiện cho hỏi mấy bạn biết chỗ nào khám sức khỏe nhanh mà rẻ không, gần kv CN 12 càng tốt. Giấy khám sk của mình vừa hết hạn , phải làm cái mới.
Giấy khám sức khỏe mấy tháng hết hạn vậy b, theo quy định nhà nước là 1 năm, Con NH thì mik ko bít sao

Các bạn ơi cho mình hỏi mình cao 1m50 chắc out luôn từ vòng gửi xe không ạ????? Lần trước mình nộp ở quê nhưng ng ta không nhận ạ, buồn quá :(

Hôm nay đi nộp hs ở CN 12 HCM, nộp xong ra ngoài lấy xe chú bảo vệ hỏi nộp được chưa, mình bảo nộp được rồi chú ạ. Chú ý vỗ tay chúc mừng như trúng tuyển rồi ý =))), hỏi là sao chú chúc sớm thế, chú ấy kêu là mấy hôm nay thấy có đứa đến rồi lại về mặt buồn thiu, hỏi thì kêu không đủ điều kiện nên chú thấy con nộp được là may rồi đó =))). Cảm động ông chú bảo vệ TT_TT
Bạn ơi, người ta có yêu cầu chiều cao không bạn?

cho mình hỏi phiếu thông tin và giấy cam kết có cần công chứng k vậy hay chỉ mình syll mới công chứng thôi. thank mn

cho mình hỏi phiếu thông tin và giấy cam kết có cần công chứng k vậy hay chỉ mình syll mới công chứng thôi. thank mn
mình chỉ có dấu giáp lai trong SYLL, còn 2 cái kia mình chỉ điền vào, in ra rồi nộp thôi, hồ sơ của mình đã đc chấp nhận, đó, bạn tự biết câu trả lời nhé :D

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,655
Thành viên mới nhất
tufamanbk8
Back
Bên trên