VietinBank VietinBank tuyển dụng tập trung trên 1.500 chỉ tiêu cho 152 CN trên toàn hệ thống [17.03.2016]

Chào các bạn, mình đọc hết 22 pages thảo luận nhưng ko tìm đc thông tin về địa chỉ (dự kiến) của 5 CN chuẩn bị thành lập nhỉ? Mình đang quan tâm đến CN Hà Thành (quận Bắc Từ Liêm) và CN Tràng An (quận Hai bà trưng) địa chỉ cụ thể thế nào nhỉ?
2 CN bạn quan tâm đều nộp hs tại: Phòng dịch vụ nhân sự, tầng 2, số 55 Bà Triệu,Hoàn Kiếm, HN. Còn địa chỉ chính xác của các CN sắp mở thì chưa có đâu b nhé.

các bạn cho t hỏi, t đã từng làm ở 2 ngân hàng khác nhau nhưng mỗi ngân hàng chỉ làm được 3-4 rồi nghỉ, hiện tại t đang làm exim được 3 tháng vậy trong CV có cần ghi cả 3 ngân hàng vào không hay thôi ạ. Thank cả nhà!

Mình mới nộp sáng hôm qua, CN tỉnh, Hành Chính bảo là tháng 4 thi tập trung tại Đà Nẵng.
Nhưng một số bạn trên UB lại có thông tin là QHKH chỉ PV 2 vòng chứ ko có thi. Hay là mỗi khu vực tuyển khác nhau.
Các bạn có ai mới nộp cập nhật lại thông tin với nhé. Thank nhiều...
các bạn ấy bảo thế vì đó là format của năm ngoái nên có thể năm nay sẽ giống vậy

Em chào anh/ chị
Hiện tại em đang làm khóa luận tốt nghiệp với đề tài là Mối quan hệ của mức độ hài lòng công việc với hiệu suất công việc đạt được. Anh/ chị cho e hỏi KPI của Vietinbank tính hàng tháng theo tỷ lệ % hay như thế nào ạ?.Có anh chị nào làm Vietinbank hay ngân hàng nào khác giúp em với ạ

Chào các bạn, mình đọc hết 22 pages thảo luận nhưng ko tìm đc thông tin về địa chỉ (dự kiến) của 5 CN chuẩn bị thành lập nhỉ? Mình đang quan tâm đến CN Hà Thành (quận Bắc Từ Liêm) và CN Tràng An (quận Hai bà trưng) địa chỉ cụ thể thế nào nhỉ?

Chi nhánh Phú Quốc tại địa chỉ: Số 139 Nguyễn Trung Trực, thị trấn Dương Đông, huyện Phú Quốc, tỉnh Kiên Giang.
Chi nhánh bán lẻ Sông Hàn tại địa chỉ: Số 36 Trần Quốc Toản, quận Hải Châu, TP. Đà Nằng.
Chi nhánh bán lẻ Tràng An tại địa chỉ: Tòa nhà Hoàng Thành, số 114 phố Mai Hắc Đế, quận Hai Bà Trưng, TP. Hà Nội.
Chi nhánh bán lẻ Gia Định tại địa chỉ: Số 22 Xô Viết Nghệ Tĩnh, phường 19, quận Bình Thạnh, TP. Hồ Chí Minh.
Chi nhánh bán lẻ Chợ Lớn tại địa chỉ: Số 265-267 Lê Đại Hành, phường 13, quận 11, TP. Hồ Chí Minh.
Chi nhánh bán lẻ Hà Thành tại địa chỉ: Số 126 phố Đội Cấn, quận Ba Đình,TP. Hà Nội.

Nguồn: VietinBank thành lập thêm 6 chi nhánh | Dịch vụ ngân hàng hiện đại

k đủ chiều cao thì có được không ạ, em tính nộp chi nhánh Gia Lai, giấy khám sk cũng ghi chưa đủ chiều cao lun :/

các bạn cho t hỏi, t đã từng làm ở 2 ngân hàng khác nhau nhưng mỗi ngân hàng chỉ làm được 3-4 rồi nghỉ, hiện tại t đang làm exim được 3 tháng vậy trong CV có cần ghi cả 3 ngân hàng vào không hay thôi ạ. Thank cả nhà!
đang làm exim mà vẫn còn muốn qua vietin à, suy nghĩ cho kỹ bạn nhé, vietin áp lực, áp lực và rất áp lực, lương cũng k cao như tin đồn đâu,

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,581
Số bình luận
528,101
Tổng số thành viên
351,914
Thành viên mới nhất
thapcamtvcom1t
Back
Bên trên