VietinBank VietinBank tuyển dụng tập trung trên 1.500 chỉ tiêu cho 152 CN trên toàn hệ thống [17.03.2016]

Mọi người cho e hỏi sơ yếu lý lịch thì làm như thế nào ạ? E đang hoang mang.

mình đi nộp hồ sơ bữa trước phải nộp thêm giấy khám sức khỏe nữa các bạn, nói chung bị hỏi cũng nhiều, học trường nào, tốt nghiệp loại gì, đi làm lâu chưa, tại sao muốn thi vào VTB, anh nhân sự còn kèm theo câu làm áp lực lắm chịu được không. Mình dự tuyển GDV mà

Bạn ơi cho mình hỏi hồ sơ ngoài những thông tin trên web, còn phải nộp gì nữa ko?
Thấy 1 bạn bảo đi nộp mà họ còn yêu cầu cả giấy khám sức khỏe, cmtnd, sổ hộ khẩu, đơn xin việc viết tay, ko biết mấy cái đấy có phải công chứng ko nhỉ?
chắc tùy từng cn bạn ạ, chỗ t nộp thì chỉ cần Sơ yếu ll, bảng điểm, giấy cam kết (tại t chưa có bằng), bản thông tin của viettin, với các chứng chỉ tiếng anh, tin học pho to( ko cần công chứng) thôi :)

Các bạn ơi cho mình hỏi là mình muốn nộp vào QHKH BL thì hôm đi nộp hồ sơ ở CN thì có phỏng vấn trực tiếp luôn không hay nhận hs rồi mới hẹn mình đến phỏng vấn tại CN? (tại mình nghe nói nộp CV QHKH thì sẽ phỏng vấn tại CN rồi mới phỏng vấn ở trung tâm, Mình ở tỉnh lẻ hs tuyển đến nhóm 4)

mình đi nộp hồ sơ bữa trước phải nộp thêm giấy khám sức khỏe nữa các bạn, nói chung bị hỏi cũng nhiều, học trường nào, tốt nghiệp loại gì, đi làm lâu chưa, tại sao muốn thi vào VTB, anh nhân sự còn kèm theo câu làm áp lực lắm chịu được không. Mình dự tuyển GDV mà
Gdv áp lực công việc lắm :))

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,524
Thành viên mới nhất
kyzsvaass1133
Back