VietinBank VietinBank tuyển dụng tập trung trên 1.500 chỉ tiêu cho 152 CN trên toàn hệ thống [17.03.2016]

được nhận hồ sơ rồi, chắc là được đi PV chứ nhỉ
hô hô! nhận thôi còn sơ loại hồ sơ nữa. ây da, nhắc lại mà đau buồn cho một thời hào hứng chuẩn bị pv mà lại bị rớt ngay vòng sơ loại hồ sơ! vietin - CN4 là một trong những nơi loại hồ sơ "ác nhất" quả đất! ko muốn làm bạn mất hứng nhưng có chuẩn bị còn hơn.

Sao lại bắt cả giấy khám sức khỏe,cmnd vs sổ hộ khẩu vậy, mấy cái này có yêu cầu đâu

Cho em hỏi, tí ạ. Nên nộp vào chi nhánh mới mở hay nộp vào chi nhánh cũ ạ. Cái nào nếu được làm việc thì tốt hơn ạ? Và thêm nữa, Em thấy mấy chi nhánh mới mở cứ ghi là Nhóm 2, Nhóm 3 vào cột đầu tiên. Vậy là những người nhóm khác không được nộp hay sao ạ?
Em không hiểu lắm. Anh, chị giúp em với ạ!
Em cảm ơn nhiều!

em là SV KTQD, đã hoàn thành chương trình đại học và đang đợi xét tốt nghiệp. em đã đi làm NVKD cho 3 công ty từ hồi sinh viên năm 2 đến nay, đợt này thấy Viettin đang tuyển nhiều, em muốn xin apply QHKH BL. Tuy nhiên,em vẫn còn 2 môn và 1 chuyên đề tôt nghiệp chưa được lên điểm trên hệ thống trang cá nhân mặc dù đã hoàn thành xong. vậy nếu em xin bảng điểm có xác nhận của nhà trường mà thiếu những thứ đó thì có được chấp nhận không ạ? anh/chị giúp em ạ !

vừa đi nộp hồ sơ về :)

Bạn ơi cho mình hỏi hồ sơ ngoài những thông tin trên web, còn phải nộp gì nữa ko?
Thấy 1 bạn bảo đi nộp mà họ còn yêu cầu cả giấy khám sức khỏe, cmtnd, sổ hộ khẩu, đơn xin việc viết tay, ko biết mấy cái đấy có phải công chứng ko nhỉ?

em là SV KTQD, đã hoàn thành chương trình đại học và đang đợi xét tốt nghiệp. em đã đi làm NVKD cho 3 công ty từ hồi sinh viên năm 2 đến nay, đợt này thấy Viettin đang tuyển nhiều, em muốn xin apply QHKH BL. Tuy nhiên,em vẫn còn 2 môn và 1 chuyên đề tôt nghiệp chưa được lên điểm trên hệ thống trang cá nhân mặc dù đã hoàn thành xong. vậy nếu em xin bảng điểm có xác nhận của nhà trường mà thiếu những thứ đó thì có được chấp nhận không ạ? anh/chị giúp em ạ !
Đợt bọn chị chuẩn bị tốt nghiệp cũng như em, rất hoang mang vụ bằng cấp giấy tờ đi thi tuyển. Như trường chị (HVNH) thì các bạn đi thi tuyển các ngân hàng sẽ làm đơn xin nhà trường xác nhận là sẽ tốt nghiệp vào tháng này năm này. Bảng điểm thì có môn nào xin đến môn đấy. Cơ mà hồi chị đi nộp phòng TCHC bên CN chị bảo đây ko phải điểm tổng kết cuối cùng, cho nên cháu phải để trống ko đc điền, cả xếp loại nữa, nhỡ sau này thay đổi. Có nơi thì bạn chị nộp lại ko ý kiến gì đâu. Tóm lại là: chúc em may mắn :3

hô hô! nhận thôi còn sơ loại hồ sơ nữa. ây da, nhắc lại mà đau buồn cho một thời hào hứng chuẩn bị pv mà lại bị rớt ngay vòng sơ loại hồ sơ! vietin - CN4 là một trong những nơi loại hồ sơ "ác nhất" quả đất! ko muốn làm bạn mất hứng nhưng có chuẩn bị còn hơn.
Cn4 thấy bt mà. Chìu wa cầm hs wa Tân bình nộp. Thấy bà cô lằng nhằng cái sơ yếu lí lịch. Bà bẩu pải syll địa phương rồi bà đưa cho cái name card Bà. Có syll alô chị.
Bực wá cầm wa cn4 nộp luôn. Ô a vui vẻ.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,593
Thành viên mới nhất
gamebai121
Back