VietinBank VietinBank tuyển dụng tập trung trên 1.500 chỉ tiêu cho 152 CN trên toàn hệ thống [17.03.2016]

E vừa đi nộp hồ sơ về - CN Đông SG : " cô rất tiếc trường cháu không nằm trong nhóm trường mà chi nhánh cô tuyển, dù có người đến nộp hồ sơ là vui rồi, nhưng cô mà nhận, nhập lên hệ thống cũng bị từ chối". :((

vừa tới NH nộp
đầu tiên chị hỏi 'học trường nào' 'làm ở đâu chưa' xong nói rằng mình thiếu giấy khám sức khỏe, CMND, sổ hộ khẩu và đơn xin việc nên yêu cầu bổ sung
chắc mai hay mốt mình đi nộp lại
các bạn chưa nộp cứ xách hờ đi nhé

Chào anh chị
Cho em hỏi là bây giờ em làm GVD ( nhóm 1) thì sau này có cớ hội tiến cử lên các vị trí khác như QHKH, ko ạ?

E vừa đi nộp hồ sơ về - CN Đông SG : " cô rất tiếc trường cháu không nằm trong nhóm trường mà chi nhánh cô tuyển, dù có người đến nộp hồ sơ là vui rồi, nhưng cô mà nhận, nhập lên hệ thống cũng bị từ chối". :((
cô tốt quá. bạn tìm chi nhánh nhóm dưới nộp đi bạn.

Mọi người cho mình hỏi mình gửi hồ sơ bằng chuyển phát nhanh thì họ có nhận không nhỉ, tại mình chỉ dc nghỉ cuối tuần này mà sợ cuối tuần ngân hàng không làm việc để nhận hồ sơ được :((

Mọi người cho mình hỏi mình gửi hồ sơ bằng chuyển phát nhanh thì họ có nhận không nhỉ, tại mình chỉ dc nghỉ cuối tuần này mà sợ cuối tuần ngân hàng không làm việc để nhận hồ sơ được :((
Nhiều Cn còn đo chiều cao bạn à :).
Nhận hay ko là còn tuỳ cn :). Nhưng đa phần là ko. Mình nghĩ xin nghỉ phép một ngày để đổi lấy cơ hội cũng đâu phải là giá quá đăt đâu :)

Các bạn cho mình hỏi là mình muốn nộp vào QHKH BL thì hôm đi nộp hồ sơ ở CN thì có phỏng vấn trực tiếp luôn không hay nhận hs rồi mới hẹn mình đến phỏng vấn tại CN? (tại mình nghe nói nộp CV QHKH thì sẽ phỏng vấn tại CN rồi mới phỏng vấn ở trung tâm) ( Mình ở tỉnh lẻ hs nhóm 4 nhé)

vừa tới NH nộp
đầu tiên chị hỏi 'học trường nào' 'làm ở đâu chưa' xong nói rằng mình thiếu giấy khám sức khỏe, CMND, sổ hộ khẩu và đơn xin việc nên yêu cầu bổ sung
chắc mai hay mốt mình đi nộp lại
các bạn chưa nộp cứ xách hờ đi nhé
giấy khám sức khỏe có thấy đề cập đâu

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,574
Số bình luận
528,077
Tổng số thành viên
351,229
Thành viên mới nhất