VietinBank VietinBank tuyển dụng tập trung trên 1.500 chỉ tiêu cho 152 CN trên toàn hệ thống [17.03.2016]

Mình sáng nay đi nộp hồ sơ, chú phòng nhân sư nói câu mình buồn vô cùng luôn " anh tưởng mấy suất này sếp bảo cho người thân rồi chứ" T_T ... vậy là hy vọng vào chắc quay về số 0 rồi phải ko mọi người ><

Mình sáng nay đi nộp hồ sơ, chú phòng nhân sư nói câu mình buồn vô cùng luôn " anh tưởng mấy suất này sếp bảo cho người thân rồi chứ" T_T ... vậy là hy vọng vào chắc quay về số 0 rồi phải ko mọi người ><
Dọa tinh thần thôi bạn. Bỏ qua những thông tin tiêu cực bạn nhé. Thực tế cho thấy cứ bơ đi mà sống, vô tư, thoải mái lại có kết quả tốt :D

PV tiếng anh thì pv nghiệp vụ hay là dịch các thứ ạ? Mong a chia sẻ. Với lại e ghi NV1 là QHKH BL, NV2 là GDV thì nta có thấy mình tham quá ko nhỉ? hi
PV tiếng Anh là dịch 1 bản tin hoặc 1 đoạn văn. Có hội đồng còn yêu cầu đọc để kiểm tra kỹ năng nói nữa em nhé. Em k nên điền NV2 là GDV vì 2 vị trí này khác nhau về tính chất công việc, NH sẽ đánh giá ứng viên không có định hướng nghề nghiệp rõ ràng. Nếu CN có QHKH DN k yêu cầu kinh nghiệm hoặc Tư vấn TC thì em điền vào NV2. Không thì em chỉ nên điền NV1.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,660
Thành viên mới nhất
info8xbetonline
Back
Bên trên