VietinBank VietinBank tuyển dụng tập trung trên 1.500 chỉ tiêu cho 152 CN trên toàn hệ thống [17.03.2016]

Trước đây,khi nộp hs vào vietin mình cũng lân la vào nhiều trang để tìm hiểu về cách thức thi tuyển
Sẵn đây.minh cũng chia sẻ với các bạn về một số thông tin
Quy trinh tuyển dụng của vietin khá lâu.đợt mình thi la tuyển lẻ nên chỉ pv 2 vòng.v1 là pv tại cn.khoang 1 tháng sau các bạn sẽ nhận được kết quả nếu qua v1,v2 là pv tại hội sở có 5 ng pv bạn có pv bằng tiếng anh.nhưng khá đơn giản.chỉ là đọc và dịch một đoạn văn và nếu bạn trúng tuyển.1 tháng sau sẽ có kq.
Trước khi làm vietin minh có làm nh cổ phần.nhưng khi vietin gọi vs mức lương hấp dẫn và là ngân hàng lớn mình đã chọn vietin
Nhưng vô rồi mới thấy k như là mơ.đi sớm về trễ.khối lượng cv cực nặng.vietin toàn cocc.và nếu bạn k quen biết ai trong ngân hàng thì khá là vất vả như mình đây.

Trước đây,khi nộp hs vào vietin mình cũng lân la vào nhiều trang để tìm hiểu về cách thức thi tuyển
Sẵn đây.minh cũng chia sẻ với các bạn về một số thông tin
Quy trinh tuyển dụng của vietin khá lâu.đợt mình thi la tuyển lẻ nên chỉ pv 2 vòng.v1 là pv tại cn.khoang 1 tháng sau các bạn sẽ nhận được kết quả nếu qua v1,v2 là pv tại hội sở có 5 ng pv bạn có pv bằng tiếng anh.nhưng khá đơn giản.chỉ là đọc và dịch một đoạn văn và nếu bạn trúng tuyển.1 tháng sau sẽ có kq.
Trước khi làm vietin minh có làm nh cổ phần.nhưng khi vietin gọi vs mức lương hấp dẫn và là ngân hàng lớn mình đã chọn vietin
Nhưng vô rồi mới thấy k như là mơ.đi sớm về trễ.khối lượng cv cực nặng.vietin toàn cocc.và nếu bạn k quen biết ai trong ngân hàng thì khá là vất vả như mình đây.
Lương vietin khoảng bao nhiêu bạn? Mình vẫn tưởng là làm ở các ngân hàng cổ phần khác cũng áp lực không kém @@

Khả năng cao năm nay QHKH vẫn chỉ PV 2 vòng như năm ngoái. Bên cạnh việc chuẩn bị cho vòng PV (trọng tâm), bạn vẫn nên xem qua đề thi 1 chút, dự phòng Vietin đổi quy trình. Ôn thi cũng là ôn nghiệp vụ cho vòng PV, vì nếu k thi, PV sẽ hỏi nhiều về nghiệp vụ, PV vòng 2 sẽ bốc thăm câu hỏi TA.
PV tiếng anh thì pv nghiệp vụ hay là dịch các thứ ạ? Mong a chia sẻ. Với lại e ghi NV1 là QHKH BL, NV2 là GDV thì nta có thấy mình tham quá ko nhỉ? hi

Sinh viên năm cuối nhưng chưa bảo vệ khóa luận tốt nghiệp có được thi tuyển ko vậy các bạn?

Có ai nộp ở chi nhánh Huế hay Đà nẵng chưa vậy? Mình nộp gdv mà chiều cao không đủ 1m58, không biết ở hai chi nhánh này có đo chiều cao không nữa?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,647
Thành viên mới nhất
nhacai8kbett
Back
Bên trên