VietinBank VietinBank tuyển dụng tập trung trên 1.500 chỉ tiêu cho 152 CN trên toàn hệ thống [17.03.2016]

Ừa, vẫn bon chen , vẫn cố mà :v.
Chắc thứ 2 mới có gửi các chế đc. Nên ai có nhu cầu thì cho mail nhé. Mình sẽ tải lên diver rùi send link mn nhé ;)
chào bạn. cho mình xin tài liệu ôn thi để cố gắng bon chen với nhé. mình đi làm rồi, giờ ôn lại cũng khó khăn. mail: toantrancong (gmail nhé bạn, mình ko đăng mail lên được) cảm ơn bạn nhiều

tài liệu nghiệp vụ chung bạn ạ. Mua của Giangblog ý. Mà chưa động đc chữ nào. Mình nộp Cn Hà thành, có kn nhưng ko liên quan tới NH =))))).
Bạn thi cn nào ?
Nghe mấy đứa bạn nói cơ cấu hết rùi nên nản quá, mà vẫn cố bon chen tìm cơ hội =)))))))))
bạn ơi, share qua mail minh với, mail mình là namuyen92@gmail.com. cảm ơn bạn nhiều nhé

Đúng là Việt Nam, thấy hàng Free là coi như đông đen, xôn xao, lao nhao đến lạ thường :rolleyes::rolleyes:

mình cũng vậy, được anh cao to, đập trai, giọng ấm áp dẫn lên gặp giám đốc chi nhánh, bác hỏi mỗi câu, học trường nào vậy cháu ơi, trả lời xong bác bảo "được rồi", về ôn mà thi nhé! Vào còn chưa kịp ngồi ghế, cứ tưởng phỏng vấn sơ loại ngay, ghê qué!

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,677
Thành viên mới nhất
arranjewbk8
Back
Bên trên