VietinBank VietinBank tuyển dụng tập trung trên 1.500 chỉ tiêu cho 152 CN trên toàn hệ thống [17.03.2016]

Do quan điểm từng chi nhánh thôi, thực tế là ko bắt buộc phải có.
Mình cũng ko nộp bảng điểm đây, thi vào xong đi làm ngon lành, ko có chút quan hệ nào nhé.
Dạ, cám ơn anh. Do phỏng vấn hai vòng không thi nên em sợ xét hồ sơ kĩ thôi. Tới h vẫn chưa thấy mail hay đt gì.

Tớ dc email gọi điện thông báo trúng tuyển kèm thời gian nhận việc 16/5, hôm ấy đến hoàn thiện hồ sơ luôn. Do phải hoàn thành thủ tục nghỉ việc chỗ cũ nên t hoãn sang 1/6. Cũng chẳng thấy trao đổi trc j về chế độ cả. Lúc í t nghĩ chắc chế độ chung chung giống nhau nên k hỏi. Giờ thấy hơi hối... lương hiện tại cũng gần 8tr. Mà nghe các bạn bàn tán thấy hoang mang quá. T làm vtri giao dịch viên[/QUOTEân
Bạn ơi, cho mình hỏi là bạn có nhận việc không. Công việc hiện tại ntn. Mình hiện giờ cv lương cũng gần 8tr, áp lực vừa phải. Chuẩn bị đi pv vòng 2 trong đợt tuyển dụng lần 2. Nhà mình cũng kỳ vọng lắm, nhưng thấy lương của vietinbank như vậy nên hơi lăn tăn, lại còn áp lực cv nữa :ss.

Tớ dc email gọi điện thông báo trúng tuyển kèm thời gian nhận việc 16/5, hôm ấy đến hoàn thiện hồ sơ luôn. Do phải hoàn thành thủ tục nghỉ việc chỗ cũ nên t hoãn sang 1/6. Cũng chẳng thấy trao đổi trc j về chế độ cả. Lúc í t nghĩ chắc chế độ chung chung giống nhau nên k hỏi. Giờ thấy hơi hối... lương hiện tại cũng gần 8tr. Mà nghe các bạn bàn tán thấy hoang mang quá. T làm vtri giao dịch viên
Tớ dc email gọi điện thông báo trúng tuyển kèm thời gian nhận việc 16/5, hôm ấy đến hoàn thiện hồ sơ luôn. Do phải hoàn thành thủ tục nghỉ việc chỗ cũ nên t hoãn sang 1/6. Cũng chẳng thấy trao đổi trc j về chế độ cả. Lúc í t nghĩ chắc chế độ chung chung giống nhau nên k hỏi. Giờ thấy hơi hối... lương hiện tại cũng gần 8tr. Mà nghe các bạn bàn tán thấy hoang mang quá. T làm vtri giao dịch viên
Bạn ơi, cho mình hỏi là bạn có nhận việc không. Công việc hiện tại ntn. Mình hiện giờ cv lương cũng gần 8tr, áp lực vừa phải. Chuẩn bị đi pv vòng 2 trong đợt tuyển dụng lần 2. Nhà mình cũng kỳ vọng lắm, nhưng thấy lương của vietinbank như vậy nên hơi lăn tăn, lại còn áp lực cv nữa :ss.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,472
Thành viên mới nhất
Priceva
Back
Bên trên