VietinBank VietinBank tuyển dụng tập trung trên 1.500 chỉ tiêu cho 152 CN trên toàn hệ thống [17.03.2016]

• Bắt đầu Bắt đầu VietinBank
  • Ngày bắt đầu Ngày bắt đầu
Bên BIDV cũng báo đậu bổ sung mà phải đợi duyệt TƯ nữa giờ phân vân k biết nên chọn hướng nào các bác ơi, thấy bên Vietin offer lương cao hơn Bidv 1 bậc, thấy bối rối quá

Các a/c cho e hỏi bình thường Vietinbank xác nhận thông tin rồi mới báo đậu ạ. E nhận được điện thoại và mail báo trúng tuyển bổ sung hồ sơ nhưng chưa thấy NH xác nhận thông tin gì, như thế có chắc chắn đỗ ko ạ

Min
Mình đỗ chi nhánh Hà Thành rồi. Các anh chị em Hà Thành chưa thấy confirm gì nhỉ :3
Mình thấy chị nhân sự bảo 17 nộp lại hồ sơ, 20 đi gặp lãnh đạo. Mong là mọi sự sẽ suôn sẻ ^^ Hơn 2 tháng trời ăn ngủ cùng ub cuối cùng cũng tu thành chính quả rồi :p
T đỗ Thẩm định bán lẻ b ơi

Các a/c cho e hỏi bình thường Vietinbank xác nhận thông tin rồi mới báo đậu ạ. E nhận được điện thoại và mail báo trúng tuyển bổ sung hồ sơ nhưng chưa thấy NH xác nhận thông tin gì, như thế có chắc chắn đỗ ko ạ
Nhận được mail trúng tuyển thì là trúng tuyển rồi bạn ơi, còn việc xác nhận thông tin , có thể bên NH không thông báo cho mình thôi.

Bên BIDV cũng báo đậu bổ sung mà phải đợi duyệt TƯ nữa giờ phân vân k biết nên chọn hướng nào các bác ơi, thấy bên Vietin offer lương cao hơn Bidv 1 bậc, thấy bối rối quá
Bạn giống mình. Thấy lương vietin khá tốt. Còn BIDV thì cũng ok. Nên chọn cái nào đây?

Back
Bên trên