VietinBank VietinBank tuyển dụng tập trung trên 1.500 chỉ tiêu cho 152 CN trên toàn hệ thống [17.03.2016]

Hôm qua mình cũng mới được gọi check thông tin tham khảo CN Tràng An. Liệu có trường hợp check xong vẫn ko pass không mọi người? Lo quá :( Đợi mỏi mòn mà vẫn chưa biết số phận đi đâu về đâu.
Hic hic, mình cũng cùng thắc mắc với bạn, xin các anh chị đang làm ở vtb hoặc là người trong phòng nhân sự của vtb có thể giải đáp thắc mắc giúp em cái vụ: có trường hợp nào bên vtb về tận địa phương để thẩm định thông tin và ko pas qua vòng thẩm định này ko ạ :( huhu cn em có bạn đc gọi đi ký hợp đồng từ giữa tháng 5 rồi mà em vẫn chưa gì, liệu em có tạch k các bác, bác nào biết giải đáp giúp em với

mọi người có vẻ sốt sắng nhỉ, chắc là tại hy vọng cao quá, ko làm vtb thì thi tuyển chỗ khác đi, chứ bên đó giờ cũng đang theo mô hình của các NHTMCP rồi, ko làm đc thì cũng out thôi.

Hic hic, mình cũng cùng thắc mắc với bạn, xin các anh chị đang làm ở vtb hoặc là người trong phòng nhân sự của vtb có thể giải đáp thắc mắc giúp em cái vụ: có trường hợp nào bên vtb về tận địa phương để thẩm định thông tin và ko pas qua vòng thẩm định này ko ạ :( huhu cn em có bạn đc gọi đi ký hợp đồng từ giữa tháng 5 rồi mà em vẫn chưa gì, liệu em có tạch k các bác, bác nào biết giải đáp giúp em với
Nói như vậy thì bạn được xác minh thông tin rồi hả, từ khi nào vậy?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,685
Thành viên mới nhất
youhuihuodog55
Back
Bên trên