VietinBank VietinBank tuyển dụng tập trung trên 1.500 chỉ tiêu cho 152 CN trên toàn hệ thống [17.03.2016]

C khi nào phải sang bên kia tiếp nhận cv rồi?
T thì 1/6. Đang lo k kịp nhận quyết định thôi việc ấy. Chi nhánh t thi ycau phải có qd thôi việc khi đến nhận việc í. K biết có nợ dc ko
Thứ 2 tuần tới là 16/5 bạn ạ, t5 tới t mới đi gặp mặt chi nhánh nên ko biết có yêu cầu như b ko, chắc nợ được b ah

Tình hình là hôm nay mình làm việc buổi đầu tiên vị trí GDV chi nhánh Đồng Nai. Đuối như con cá chuối 7h30 về nhà. Thử việc 2 tháng, lương thử việc 85% lương chính thức, lương thử việc gồm 3,5tr + phụ cấp ( không nói cụ thể nên m ko biết). Theo khảo sát thì tổng vào khoảng 4,5tr -5tr. Cn mình do bị nợ xấu nên lương tạm thời bèo nhèo, cán bộ chính thức cũng chỉ khoảng 5-6tr. Chi nhánh đang đề xuất trung uong tăng lương nhưng chắc cũng phải cuối năm. Lương ăn theo tuỳ chi nhánh nhé mn nên đừng thấy cn mình mà hoang mang nhé:v . Crying "vỡ mộng nh"
Bạn ơi có bị áp chỉ tiêu căng ko b? Tổng thử viêhc là 4.5-5tr hả b, hay lương chính thức?

Chỉnh sửa lần cuối:
Tớ thấy hẹn 15/5 ra trao đổi. Mà 15/5 là chủ nhật thì làm sao đc đây. Hic. Chẳng biết bao giờ đc đi làm chính thức nữa :(

các bác có biết là bên vietin cho chậm nhất là bao nhiêu ngày để bàn giao công việc bên ngân hàng cũ khổng nhế? em đang làm nên k biết khi nào thì chấm dứt được với bên ngân hàng cũ đây

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,086
Tổng số thành viên
351,483
Thành viên mới nhất
mokatamtamcz
Back
Bên trên