VietinBank VietinBank tuyển dụng tập trung trên 1.500 chỉ tiêu cho 152 CN trên toàn hệ thống [17.03.2016]

Em thì lại báo là chúc mừng em đã đỗ, xong lại bảo chị gọi để làm công tác xác minh thông tin. Em đi làm chứ? Mình vì có việc vội nên chỉ dạ vâng, cũng quên ko hỏi khi nào đi nhận việc. Mình vừa ktra mail cũng ko có mail @@
Chỉ xác minh thông tin xem bạn có vào vietinbank làm ko? Nếu ko thì họ gọi ứng viên khác bạn ạ :)

Vừa mới nhận điện thoại chi nhánh báo đỗ lúc 8 giờ tối, chị nhân sự còn trêu nữa sợ thật, mail và quyết định tuyển dụng là của chi nhánh nhé không phải HO, mình thi QHKHBL không kn chi nhánh Phú thọ

Ấy là cơ mà có thấy một bạn gì đó up cmt về nội dung thư cảm ơn từ CN Tân Bình... nên k biết là từ từ nó cảm ơn, ko nhận đc thư cảm ơn hay đang ở trong diện còn hy vọng :) chả biết mô....
Sáng lại có bạn nào đó bảo Thẩm định CN Tân Bình đã đc gọi báo, ko biết thế nào, cũng ko dám hi vọng quá sợ tăng xông :)

Vừa mới nhận điện thoại chi nhánh báo đỗ lúc 8 giờ tối, chị nhân sự còn trêu nữa sợ thật, mail và quyết định tuyển dụng là của chi nhánh nhé không phải HO, mình thi QHKHBL không kn chi nhánh Phú thọ
Bạn ơi b thi chi nhánh phú thọ hay thị xã phú thọ? Đt mình hết pin từ 6h mãi 8h mới về đến nhà để sạc. Huhu

Mọi người cho em hỏi chút là nếu như sv năm 4 chưa có kn gì thì CN sẽ đào tạo nghiệp vụ hay lên trụ sở chính học ạ? Và nếu có thì thời gian đào tạo khoảng bao lâu ạ?

Hiện tại thì mình đang làm ở SHB, sắp tới xin nghỉ để qua Vietinbank làm. Mình nghe các anh chị ở SHB bảo từ khi nạp đơn xin nghỉ cho đến lúc được chấm dứt hợp đồng mất khoảng 1 tháng. Lúc ấy không biết bên Vietinbank có cho mình khoảng thời gian ấy ko nhỉ. Vì khi mình hoàn thành nghĩa vụ ở cơ quan cũ thì cơ quan mới mới dám tiếp nhận. Mong được nhận ý kiến của mọi người
cho e lại là tại sao a bỏ shb thế a, bạn e lamd shb mà thấy lương cao lắm, ms ra trg mà đã 10tr r :((

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,455
Thành viên mới nhất
kyzsvaass1122
Back
Bên trên