VietinBank VietinBank tuyển dụng tập trung trên 1.500 chỉ tiêu cho 152 CN trên toàn hệ thống [17.03.2016]

Mới đi nộp hồ sơ QHKH về. Trưởng phòng NS bảo, chưa có thông tin chỉ đạo về việc vòng 1 thi hình thức nào. Về nhà đợi thông báo nhé. @@ mình ko bị đo chiều cao vì nhìn cũng cao rồi, nhưng thấy chị ấy bảo ai nhìn thấp quá thì đến vòng phỏng vấn sẽ đo :rolleyes:

Mới đi nộp hồ sơ QHKH về. Trưởng phòng NS bảo, chưa có thông tin chỉ đạo về việc vòng 1 thi hình thức nào. Về nhà đợi thông báo nhé. @@ mình ko bị đo chiều cao vì nhìn cũng cao rồi, nhưng thấy chị ấy bảo ai nhìn thấp quá thì đến vòng phỏng vấn sẽ đo :rolleyes:
vậy là mình tiêu vòng phỏng vấn rồi. =)) thôi mà lỡ nộp rồi, bữa nhân sự nhìn quá chắc thấy mình lùng quá, hihi

Nộp chỗ khác. Đấy là còn tốt với mình đấy, chứ vẫn tươi cười nhận hồ sơ xong bị out khỏi vòng sơ loại hồ sơ mới đắng!
Mình sáng nay đi nộp hồ sơ, chị nhân sự nhận hồ sơ của mình nhìn như hình sự, mặt lạnh như tiền ko biết hồ sơ qua không nữa. :)

hức, mình vẫn chưa đi nộp hồ sơ không hiểu có bị trả về không, định đến thứ 2 đi nộp. Nộp ở chi nhánh Hà Thành, vị trí KHCN. Mấy vị trí này chỉ dành cho ai có khả năng giao tiếp ứng biến linh hoạt thôi, mình thì không ăn nói được. Cơ mà ước mà làm thẩm định mà không xuất phát từ con đường này thì chả còn đường nào khác.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,657
Thành viên mới nhất
trungtammatgia
Back
Bên trên