VietinBank VietinBank tuyển dụng tập trung trên 1.500 chỉ tiêu cho 152 CN trên toàn hệ thống [17.03.2016]

Chào mấy bạn, mình đang làm bên hội sở của vietinbank.
Mấy hôm nay thấy các bạn rần rần vụ điểm cũng muốn báo cho mấy bạn biết nhưng kẹt cái quy định bảo mật nên ko đăng lên được.
Giờ điểm đã về chi nhánh hết nên mình xõa hết, reg cái nick mới cho tránh lộ thông tin :D
Thông tin của nhìu bạn là đúng, lẽ ra sẽ có kq sau lễ nhưng do nhìu chi nhánh thiếu người nên đề nghị ho gửi sớm kết quả về chi nhánh để họ chủ động nhận người sau lễ. Vì vậy hôm nay bọn mình chạy vắt cổ lên mới kịp gửi về cho các chi nhánh vào buổi chìu, sau đó là cơ số các cuộc gọi oanh tạc đến các bạn :).
Các chi nhánh sẽ ưu tiên gọi các bạn có kinh nghiệm để họ sắp xếp công việc đi làm ngay vì họ đang thiếu người, còn các bạn chưa có kinh nghiệm sẽ phải đợi đợt đào tạo nên họ chưa gọi ngay đâu, ai muốn hóng thì tự gọi lên họ nói cho, có thể vài chi nhánh họ sẽ gọi lun nếu tiện và còn time.
Tóm lại ai chưa được gọi thì cứ đợi sau lễ nhé, hi vọng chưa phải là hết :D
Cám ơn thông tin của bạn nhé! 0,1% cũng vẫn hi vọng hì

Điểm anh văn không tính phần đọc, ai yêu cầu đọc là cho vui thôi, chỉ tính phần dịch không thôi, theo quy định dịch được 1/2 là ok nhưng cũng tùy người thôi, người chấm nếu ko hài lòng thì họ có thể gạch lun kết quả ( thường với trường hợp pv đã dở anh văn lại dốt :D), như vậy nhận về bên mình bỏ điểm của người đó ra lun còn ko thì cứ tính như bình thường thôi.
Bạn ơi cho mình hỏi trường hợp mà thi Trắc nghiệm vòng 1 thì khi xét có xét cả điểm vòng 1 không

Bạn mình ở CN Bỉm Sơn đã có thông báo đỗ rồi nhé, chắc 1 số CN báo trc, còn 1 số để sau nghỉ lễ :D.
À mà như thế này, HO gửi ds qua vòng 2 về CN để CN lọc tiếp nhé, chứ k phải HO lọc r gửi về CN bắt chọn hết đâu :D

Có bạn nào thi CN Ninh Bình không? Có tin tức gì thì loa lên một tiếng cho mình biết với nhé. Thanks
Em cũng NB nj chị. Lúc chiều thấy các ac kêu có k/quả, e gọi hỏi CN mà chị ý cứ bảo là chưa có k/quả gửi về. Em đi chết đây. Em khóc cạn nước mắt vs Vietin rồi chị ạ.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,593
Thành viên mới nhất
gamebai121
Back
Bên trên