VietinBank VietinBank tuyển dụng tập trung trên 1.500 chỉ tiêu cho 152 CN trên toàn hệ thống [17.03.2016]

Mình đã biết kết quả từ 3 ngày trước. Vì lý do nhạy cảm nên mình ko thể cung cấp thông tin cá nhân và chi nhánh cho các bạn được. Vì vậy mong các bạn thông cảm.
Trước đây mình cũng như các bạn thường xuyên cập nhật UB nên mình hoàn toàn hiểu đây không phải là chỗ để trêu chọc các bạn. Mình khẳng định lại đã biết kết quả và có 1 số bạn ở trong diễn đàn cũng đã biết giống mình. Nếu ai có mối quan hệ đủ tốt ở chi nhánh thì hoàn toàn có thể biết được kết quả. Chúc các bạn may mắn.

Mình đã biết kết quả từ 3 ngày trước. Vì lý do nhạy cảm nên mình ko thể cung cấp thông tin cá nhân và chi nhánh cho các bạn được. Vì vậy mong các bạn thông cảm.
Trước đây mình cũng như các bạn thường xuyên cập nhật UB nên mình hoàn toàn hiểu đây không phải là chỗ để trêu chọc các bạn. Mình khẳng định lại đã biết kết quả và có 1 số bạn ở trong diễn đàn cũng đã biết giống mình. Nếu ai có mối quan hệ đủ tốt ở chi nhánh thì hoàn toàn có thể biết được kết quả. Chúc các bạn may mắn.
Mình hỏi điểm của bạn có được ko?

Minh

dong y voi ban, vay ma co nhieu nguoi thay mn trong cho ma treu choc,lam nhieu thong tin.ko hieu lam vay chac vui lam hay sao ay?!ai cung co nguon tin noi bo rieng ma nguoi noi truoc le,nguoi khac lai noi sau le se co kq,luc thi tinh tong diem ko liet av luc thi bao liet av...lam ko biet tin ai nua.co duoc bao nhieu nguoi thi tot av dau neu tinh <5d av chac dau ko duoc bao nhieu nguoi dau.minh cung nhu cac ban dang lo phan dich av.hichic ko biet chung nao moi co kq chinh thuc day?!!
Đồng ý với bạn. Công nhận là mình cũng rất kém phần tiếng anh và trong này cũng có rất nhiều bác phần tiếng anh ko đc oke cho lắm, nhưng nếu chọn người mà dựa theo phần dịch tiếng anh đối với vị trí không cần tiếng anh mình thấy quá thiển cận. Họ cần người làm được việc chứ đâu cần người phiên dịch tiếng anh đâu.o_O

Đồng ý với bạn. Công nhận là mình cũng rất kém phần tiếng anh và trong này cũng có rất nhiều bác phần tiếng anh ko đc oke cho lắm, nhưng nếu chọn người mà dựa theo phần dịch tiếng anh đối với vị trí không cần tiếng anh mình thấy quá thiển cận. Họ cần người làm được việc chứ đâu cần người phiên dịch tiếng anh đâu.o_O
Ơ. nhưng mà có điểm liệt thật mà ?

Mình mới gọi điện lên CN mình thi thì anh phòng TCHC nói ở CN chưa có kết quả, phải qua lễ@!hix!
TÍnh hình là chắc là qua lễ; chứ bây giờ, thấy mấy nơi, suốt ngày họp quy hoạch cán bộ; thay đổi vị trí. Chắc là không có sớm được đâu; họ cũng phải làm việc khác nữa mà.

Nói nghe có buồn cười không bạn :)) Vậy những bạn khác mọi tiêu chí khác bằng bạn, vậy họ sẽ nhận người biết tiếng anh hay không biết tiếng anh :))

Đúng là có rất nhiều người ko tốt phần tiếng anh. Nhưng ở 1 góc nào đó, phần ứng viên dịch tiếng anh ko tốt so với phần tốt hơn thì như thế nào? Đâu ai biết được ngoài hội đồng tuyển dụng. Và bác thấy số người dịch ko tốt cmt trên forum này cũng không bao nhiu cả so với số người thi và lại rải rác từng chi nhánh khác nhau nữa. Nên không thể nào đánh giá dựa trên số người cmt trên đây được đâu. Nhưng em nghĩ, đã là phần thi thì sẽ có 1 mức nhất định đề ra cho nó. Không đạt mức đó chứng tỏ không đủ điều kiện nào đó trong yêu cầu tuyển dụng, dù bạn có giỏi thế nào đi nữa cũng thế thôi, mình nghĩ thế.

Giống như kiểu yêu cầu có bằng tiếng anh ở số điểm nhất định để có thể ra trường. Dù có xuất sắc cở mấy ở số điểm trung bình tốt nghiệp, nhưng ko có bằng tiếng anh cũng bằng thừa :D

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,807
Thành viên mới nhất
fb8818320
Back
Bên trên