VietinBank VietinBank tuyển dụng tập trung trên 1.500 chỉ tiêu cho 152 CN trên toàn hệ thống [17.03.2016]

Thi cử thì chen chúc nhau, đấu đá nhau rồi hồi hộp đợi chờ kết quả, rồi vui sướng khi biết mình đậu vô đi làm, nhung khi đi làm thì đời không như mơ đâu nhé các bạn trẻ, xác định làm vietin bây giờ thì từ ngày 8-10h là bình thường, t7, cn k đi làm thì cũng đi học thi cử các loại, nên bác nào đang có ý định nhắm vào thì nên tìm hiểu môi trường NH mình tính làm trước rồi chuẩn bị tâm lí trước đi, chứ ko vô ngợp đứt gánh trong 1-2 tháng đầu đấy

Thi cử thì chen chúc nhau, đấu đá nhau rồi hồi hộp đợi chờ kết quả, rồi vui sướng khi biết mình đậu vô đi làm, nhung khi đi làm thì đời không như mơ đâu nhé các bạn trẻ, xác định làm vietin bây giờ thì từ ngày 8-10h là bình thường, t7, cn k đi làm thì cũng đi học thi cử các loại, nên bác nào đang có ý định nhắm vào thì nên tìm hiểu môi trường NH mình tính làm trước rồi chuẩn bị tâm lí trước đi, chứ ko vô ngợp đứt gánh trong 1-2 tháng đầu đấy
Bác này nói quá chuẩn lun :)

Nếu mà HO chuyển điểm về và giao cho Chi nhánh, có khi nào chi nhánh can thiệp được vào kết quả không nhỉ. Như kiểu COCC sẽ cho đậu và người khác thì bị loại dù cho người khác có thể năng lực cao hơn

~.~ thắc mắc cũng chỉ là thắc mắc thôi bạn ạ. Có hay không thì chúng ta cũng ko có thể làm gì hơn. Chờ Mail thôi :v

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,542
Thành viên mới nhất
combat84merch
Back
Bên trên