VietinBank VietinBank tuyển dụng tập trung trên 1.500 chỉ tiêu cho 152 CN trên toàn hệ thống [17.03.2016]

Phỏng vấn xong lần này thì bao nhiêu lần có kết quả thế nhỉ? E hỏi chơi thôi chứ e thì tạch rồi ạ :D

Review BL cho bác nào cần:
1. E từng làm ở ngân hàng xyz rồi phải không?
2. Ở đó có những sp nào?
3. E từng làm những sp nào?
4. E có chấp nhận mua nợ từ NH khác không? (Cả từ NH trong big4)
5. Làm thế nào để xác định thời hạn cho vay mua ô tô?
6. E đề số mấy?
#ez bị rớt quá :(

Phỏng vấn xong lần này thì bao nhiêu lâu thì có kết quả thế nhỉ? E hỏi chơi thôi chứ e thì tạch rồi ạ :D

b giống mình, cũng dag làm công ty con của vtb, mọi ng cũng hỏi lý do vì sao xin sang :( mà hỏi về cả nghiệp vụ nữa.mình thi chắc 1 câu là ko có hi vọng, cn mình pv 12 lấy 3 :(
bạn thi CN nào, cũng gdv à? Nói chung tớ thấy nhiều khi cũng là cái duyên bạn ạ. Như lần trước pv vào cty Vàng, tớ trả lời như hâm í, mà vẫn đỗ :D Nên chúng ta vẫn có quyền hy vọng mà hihi
Cơ mà nói thật là, theo tớ biết thì bên mình gdv của mấy CN làm ăn tốt thì thu nhập cũng khá, nhưng k biết CN mới thành lập thì như nào, tớ cũng hơi lăn tăn. Bên này chuẩn bị ký HĐ vô thời hạn rồi.

bạn thi CN nào, cũng gdv à? Nói chung tớ thấy nhiều khi cũng là cái duyên bạn ạ. Như lần trước pv vào cty Vàng, tớ trả lời như hâm í, mà vẫn đỗ :D Nên chúng ta vẫn có quyền hy vọng mà hihi
Cơ mà nói thật là, theo tớ biết thì bên mình gdv của mấy CN làm ăn tốt thì thu nhập cũng khá, nhưng k biết CN mới thành lập thì như nào, tớ cũng hơi lăn tăn. Bên này chuẩn bị ký HĐ vô thời hạn rồi.
thế thì tiếp tục làm đi bạn

thế thì tiếp tục làm đi bạn
Chắc mn nghĩ chưa biết đỗ k mà tớ đã có vẻ lo bò trắng răng nhỉ. Hic, Tớ chỉ chia sẻ tâm trạng của mình thôi (tại thấy bạn trên bảo cũng đang làm ở cty con của VTB nên chia sẻ với bạn ấy), mn đừng ném đá nhé :( Hiện tại tớ đi làm xa quá, 15km lận. Tớ chọn CN ấy cũng vì nghĩ nó gần nhà. Haiz

hì hì,t thi CN QN b à, cũng 28 tuổi, già nhất đội ứng viên đi thi tuyển gdv :D.Công việc hiện tại của tớ cũng là cái duyên, nộp hồ sơ và đi phỏng vấn, đi làm chỉ tầm hơn 1 tháng. Năm nay trượt là hẻm có điều kiện thi gdv nữa đâu b à, vì tuổi bị giới hạn < 30t rồi ^^

B thi cn mới thành lập thì phải cân nhắc chút :) tại ở cty cũ mình cũng đã phát triển và phấn đấu kha khá rồi.Sang cn mới là làm mới lại toàn bộ từ cv và cả bộ máy của cn nữa

Đùa chứ đến gặp các oppa e cũng ko bối rối như hôm nay. Đi pv vào đc tầm 15p, gthieu bản thân xong là quas trình chém gió.ko hỏi 1 tí tị tì ti gì về nghiệp vụ,hiểu biết địa phương,về sp Nh. Hỏi e học ngành gì? Đầu tư ck, thế thì trái ngành rồi. Mình chém gió hứa hẹn học hiỏi thêm vs cũng đc ít cơ bản nhất về Nh.thế là về,chả có vẹo gì nữa
Cũng may tiếng anh mình pro :D dịch xong cô ngồi giữa bảo đúng rồi đấy
E cảm ơn xong lượn :v

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,551
Thành viên mới nhất
clintblackmerch