Vietinbank tuyển dụng tại chi nhánh Hoàn Kiếm và Nguyễn Trãi

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
t cũng muốn viết ngắn, nhưng mà nhìn cái yêu cầu về báo cáo của bọn tớ, ngắn không được, yêu cầu thu thập số liệu ít nhất 9 phần hành kế toán, t viết đc 40 trang oy mà còn chữ xong, đang chán đời đây
hự.40 trang á, thía luận văn định viết tận hơn 100 trang ah :-o

các anh chị cho e hỏi, khi mình đến nộp hồ sơ thì họ chỉ kiểm tra hồ sơ thôi hay có hỏi thêm j ko? thanks

các bạn ơi, họ yêu cầu tận 7.5 liền, mình có 7.38 thôi, có nộp được ko nhỉ :(

nản quá, mình ra nộp hồ sơ thì họ bảo cái chứng chỉ toeic phải ra bà triệu dịch rùi công chứng chứ ko nhận bản tiếng anh. Cũng tại ko đọc kĩ hichic

hôm nay đi nộp ở chi nhánh Nguyễn Trãi chả thấy đo đếm chiều cao gì cả, cái đơn xin việc thì mình đc anh nhận hồ sơ đưa cho chép lại của 1 bạn! haizzzzzzzzz, chả biết có nên cơm cháo gì ko

nản quá, mình ra nộp hồ sơ thì họ bảo cái chứng chỉ toeic phải ra bà triệu dịch rùi công chứng chứ ko nhận bản tiếng anh. Cũng tại ko đọc kĩ hichic

hơ,thía nì thì khốn oy.NH này hài thía,chứng chỉ qte lại bắt nta dịch ra tiếng việt :))
mà cho em hỏi với, dịch ở chỗ nào thía ạ,luk nào em đi dịch :D

chà! lại phải dịch nữa cơ à, ngại thế nhỉ. bạn lastnight ơi bạn đi dịch ở chỗ nào đấy? họ có làm thứ 7 không bạn? mà các bạn đi nộp rồi thấy tình hình dân tình chúng ta đi nộp có dập dìu lắm khồng ^^

Có bạn trẻ nào nộp hồ sơ vào chi nhánh Ng Trãi thì điểm danh cái nhỉ ;))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,506
Thành viên mới nhất
youhuihuodong22