VietinBank VietinBank tuyển dụng cán bộ Trụ sở chính Đợt 7/2013 [07.10.2013]

Thi hỏi về bản thân, nói về tất cả dịch vụ thẻ Vietin mà mình biết, hỏi mình sử dụng thẻ Vietin không, trong lúc trình bày giám khảo còn bắt mình giới thiệu dịch vụ thẻ bằng tiếng Anh nữa. Rồi hỏi về áp lực công việc (còn nói mình chứng minh nữa), nếu có một khách hàng sử dụng thẻ ngân hàng khác thấy thẻ ngân hàng đó tiện lợi hơn vietin thì làm thế nào. Nói chung cũng không áp lực lắm, mình trả lời suông sẻ. Bị quay tới tận 30 phút, nhìn giám khảo cười mình cũng mừng thầm, hy vọng qua. Thế mà cuối giờ, phán cho mình một câu chắc mình rớt rồi đó :-s

Mình vẫn chưa thấy ai nói gì về phỏng vấn trung tâm thẻ miền Trung. Bạn gọi điện lên hỏi thử. Bạn thi ỏ trung tâm thẻ miền Trung hả.
chai` khó khăn nghe..mình thi trung tâm thẻ miền trung....thì cứ hi vọng thui bạn....mình gọi điện trực tiếp bộ phận tuyển dụng hả....hay trung tâm thẻ viettin bank.....

chai` khó khăn nghe..mình thi trung tâm thẻ miền trung....thì cứ hi vọng thui bạn....mình gọi điện trực tiếp bộ phận tuyển dụng hả....hay trung tâm thẻ viettin bank.....
mình cũng thi trung tâm thẻ miền trung và không nhận được mail nè bạn:(, cũng chả thấy ai lên tiếng nhỉ, mà hôm đi thi thấy danh sách thi có bôi đậm mấy cái tên không biết, nhìn có vẻ đã được nhắm hay sao ấy nhỉ:D, bạn làm bài tốt không?

uhm thi lam bai` van lam` roi....chac lai "con ong chau cha" roi ak ak....thui con nhjeu con hoi ban^^

Có bạn nào phỏng vấn vị trí ở Hội sở hôm 16/11 vừa rồi mà có kết quả chưa?

mình cũng đang hóng ở hội sở nhưng xác định trước là tạch rùi bạn ạ, thấy bạn mình bảo có người được gọi rùi hic

Chiều nay ở hội sở mới gởi Mail cho các ứng viên qua 2 vòng thi, nộp bổ sung hồ sơ cứng. Hạn chót nộp là thứ hai tuần sau. An tâm được phần nào.

Bạn caoquang thi vị trí gì thế? Vậy là chính thức có danh sách trúng tuyển Hội sở rồi :(

Mình thi trung tâm thẻ miền Nam, trong mail của mình chỉ có khoảng mười mấy địa chỉ được gởi, chắc chỉ mới có các vị trí ở Hồ Chí Minh và Đà Nẵng có danh sách, mình không biết ở Hà Nội có danh sách chưa.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,683
Thành viên mới nhất
sevnaliasmerch
Back
Bên trên