VietinBank VietinBank tuyển dụng cán bộ Trụ sở chính Đợt 3 năm 2013 [18.05.2013]

Haizz, thấy các bạn hăm hở lại nhớ, bằng giờ này năm trc cũng hừng hực khí thế nộp hồ sơ, cũng ao ước vào đc Vietin, giờ thì vỡ mộng rồi :((

Có bạn nào bị như mình ko, mình gửi mail đến cho Vietinbank mà toàn bị fail do hệ thống domain của vietinbank từ chối :((

Có bạn nào bị như mình ko, mình gửi mail đến cho Vietinbank mà toàn bị fail do hệ thống domain của vietinbank từ chối :((

Có khi đầy hòm thư đầy quá nên ko nhận được nữa thôi, vì cuối tuần nghỉ, nhiều mail dồn vào mà. Bạn thử gửi lại vào đầu tuần sau xem

Hô hô đợt này vietin ko đòi hỏi kinh nghiệm. Nộp thử xem sao nhưng mà tuyển có 2 chỉ tiêu thì cũng buồn nhỉ.

Chắc là hướng dẫn viên du lịch, vietin mới kinh doanh thêm mảng này:D

vietcombank tớ lờ nhiều thứ như cv, giấy khám sức khỏe, SYLL mà vẫn pass vòng gửi xe :D
Thông thường họ cứ yêu cầu thế thôi, nếu đạt bổ sung sau cũng được

Tùy từng đợt bạn ạ. Như đợt tuyển dụng cán bộ hội sở trong tháng 4 thì mình cũng có nộp hồ sơ. Nhưng họ chỉ yêu cầu có mỗi "Hồ sơ ứng viên" bản mềm theo mẫu trên trang web còn lại không yêu cầu thêm bất kỳ một loại giấy tờ gì khác. Tuy nhiên đợt này họ ghi rõ là scan các loại giấy tờ kia. Mình đi xin việc thì người ta yêu cầu gì mình phải làm cái đó thôi.

Bạn sử dụng mail là gì vậy?? Nếu bạn sử dụng Yahoo thì có thể là bên Vietinbank domain của họ chặn mail của Yahoo nên bạn thử nộp với gmail thử xem sao. Mình không chắc vấn đề này lắm, tuy nhiên mình từng gặp trường hợp nhà tuyển dụng ghi rõ là không sử dụng địa chỉ mail yahoo để gửi hồ sơ cũng như một số diễn đàn yêu cầu không sử dụng mail yahoo để đăng ký thành viên (hình như chính UB cũng như vậy thì phải) ^^

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,668
Thành viên mới nhất
1xbetooo
Back
Bên trên