VietinBank Vietinbank Tuyển dụng cán bộ làm việc tại Trụ sở chính đợt II/2012 [31.08.2012]

quản lý rủi ro trung tâm thẻ thì ôn gì mọi người nhỉ, phần nghiệp vụ ý
mình cũng thi QLRR ở TTT, chẳng biết ôn gì nghiệp vụ. Bạn nào có đề logic vs tiếng anh ko nhỉ

2 bạn đăng ký vào QLRR là từ đầu phải ko, hay mail có nhắc lại, mình cug~ đăng ký vị trí này nhưng chưa ôn j đây, hehe; đúng là thất nghiệp rồi còn cành cao, nước đến chân mới nhảy :( .

co ban nao thi marketing thẻ ca 2 ko. mình nhận đc tin nhắn thuui. họ gửi user và số máy thui. là sao nhỉ. sao ko thấy gửi mail.
Ai giống mình reply giúp với

Tớ cũng chỉ nhận được tin nhắn thôi cậu ạ. Cậu mail cho Vietinbank báo là chưa nhận được email đi. Trên trang chủ có địa chỉ đấy cậu. Để họ gửi lại email cho mình. Mà cái email cũng chỉ là có thêm cái phòng thi thôi

Tớ thi Phát triển sản phẩm Phòng Khách hàng cá nhân đây. Có bạn nào thi cùng ko share chút kinh nghiệm nào :D Hum nay nhận được email đi thi mà nản quá :( Đang bận bù đầu ở cty, chả biết ôn cái gì, chán quá :( Hay thôi ko đi thi nữa :(

Mình thi QL RR hoạt động , h chả biết học cái gì cả nhà ơi...Đang ôn thi Agri , hic...

Bạn thi y hệt mình!!! Thế c thi agr ở đâu? Bộ phận gì? K may lại trùng nữa nhỉ? Tư tưởng lớn gặp nhau! hi, hôm đi nộp HS lâu rồi, bây h k cả nhớ rõ thi Vtri nào? Bạn biết cán bộ QLRR ấy thi j k vậy? Hay lại luật chông khủng bố, rửa tiền??? Hihi!

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
đừng trù ẻo mình trùng nữa bạn ơi, kế toán chi nhánh Hà Tĩnh, đã bỏ thuế xót lắm rồi. Bạn thi chi nhánh nào

Bạn hiểu lầm rồi??? Ý tớ là mình thi vào những vị trí như nhau, chứ t biết c thi thuế trùng với ngân hàng đâu! T thi thanh toán ở HD cơ, k trùng với c! C biết cán bộ RR ấy ôn j k? Bây h t mới biết nó ưu tiên nam! Thôi đi cho biết!

sao thấy bảo vòng 1 là phỏng vấn mà, vòng 2 mới thi viết. Giờ là thi viêt luôn hả mọi người????xong có phỏng vấn nữa ko nhỉ

tớ cũng giống cậu fortune7lee, lúc thì ko có ngân hàng nào gọi đi, lúc thì gọi đi suốt, tớ cũng đang ở quê ôn Agribank, ko muốn ra HN thi nữa ,mất thời gian lắm

Bạn hiểu lầm rồi??? Ý tớ là mình thi vào những vị trí như nhau, chứ t biết c thi thuế trùng với ngân hàng đâu! T thi thanh toán ở HD cơ, k trùng với c! C biết cán bộ RR ấy ôn j k? Bây h t mới biết nó ưu tiên nam! Thôi đi cho biết!
Hihi,nói thế chứ tớ có biết nó thi gì đâu, tớ k học môn quản trị ngân hàng mà, tại tớ học kế- kiểm thôi. Mà thôi xoắn làm gì, toàn vị trí lạ , chắc cũng nhiều bạn như mình. Đi thi đỡ xót bộ hs nhá :))
Cậu thi thanh toán quốc tế chi nhánh Hải Dương a?

- - - Updated - - -

Có thi viết j đâu!!! Thi trắc nghiệm luôn mà c? C k đọc kỹ mail sao?

Ý bạn ấy nói sao k pv trc mà lại thi trc ấy....

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,682
Thành viên mới nhất
vientrehoamanwe
Back
Bên trên