VietinBank Vietinbank Tuyển dụng cán bộ làm việc tại Trụ sở chính đợt II/2012 [31.08.2012]

Tớ cũng vậy nè, may còn chưa thi trùng nhau ý chứ
Đang ôn bên Thuế lại nhảy sang ôn Vietin:)) các bạn cho mình hỏi là: thi trên máy, thế phần thi nghiệp vụ chỉ là trắc nghiệm thôi à? tớ đọc đề năm 2009 thấy có cả phần tự luận, thế tự luận cũng là đánh trên máy à?

Có bạn nào dc gọi ở vị trí chuyển viên thẩm định tín dụng chưa? Mình k nhận dc mail, buồn quá à :((

QL rủi rè hđ nè bạn. Trắc nghiệm cả 3 môn nhé, ko tự luận gì đâu. Hic, ai nộp cũng qua hết mà, nhưng quản lý rủi ro h động thì ôn cái gì nhỉ

Mọi ng ơi có ai nhận đc mail của vieettin cai mã vị trí TSC là gì ấy nhỉ, hồi nôp hso t nộp đơn là vị trí phát triển sản phẩm, còn mẫu ứng viên là cán bọ giảng dạy , k bit dc đi thi vị trí gì đây,ai bít bảo t với nhé

trùi ui, hôm đó tớ sửa lại vị trí tuyển dụng tại nơi nộp hs nên h k biết lchắc à nộp vị trí nào đây. Chết con....

Mã của tớ cũng là TSC bạn ạ. Hình như ai cũng thế mà. hic

Mọi ng ơi có ai nhận đc mail của vieettin cai mã vị trí TSC là gì ấy nhỉ, hồi nôp hso t nộp đơn là vị trí phát triển sản phẩm, còn mẫu ứng viên là cán bọ giảng dạy , k bit dc đi thi vị trí gì đây,ai bít bảo t với nhé

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,581
Số bình luận
528,101
Tổng số thành viên
351,919
Thành viên mới nhất
Đỗ Quang Anh
Back
Bên trên