VietinBank Vietinbank Tuyển dụng cán bộ làm việc tại Trụ sở chính đợt II/2012 [31.08.2012]

Tớ nghĩ 1 số vị trí thì họ dựa trên kq của đợt tuyển tập trung rồi tuyển tiếp. Nên chắc vẫn thi thôi. Nhưng 1 số vị trí họ tuyển được rồi thì sẽ không tuyển nữa. Vietinbank các vòng cũng đều cho lên web mà.
Mình cứ đợi thôi vậy.

Đợt này chưa thấy thi cử gì vào hội sở chính, mà sao con bạn tớ nó lại bảo đậu vào kế toán- trung tâm thẻ hội sở chính Vietinbank rồi nhỉ, tháng 11 đi làm.
Hic. Tớ cũng đăng kí vị trí này mà còn đang ngóng :(. Cậu hỏi hộ tớ là bạn ấy chuyển từ lần trước sang hay thế nào thế? Được thi bao giờ vậy :(

Tớ vừa nhận được mail báo thứ 7 đi test nè. Có bạn nào cũng đc gọi đi thi cùng với tớ ko nhỉ?

Hix, cả nhà ơi, 13 thi mà chưa biết ôn cái j cả, t nhận được mail rồi, thi thứ 7 (13) ở bên Nguyễn Lương Bằng, thi máy, 2 tiếng

Mình cũng sắp thi Phòng Thanh toán VNĐ - Cán bộ Phát triển sản phẩm mà ko biết nên ôn gì đây :(

Mình cũng vừa nhận được mail! lại bắt đầu ôn tập và chiến đấu! ai nộp hồ sơ cũng được đi thi hay có loại hồ sơ nhỉ, k ngờ mình cũng lọt được qua vòng hồ sơ của Vietinbank :)
Híc. Mình vừa đọc thấy mấy bạn cmt ở trang trước là 2 vị trí kế toán - trung tâm thẻ có chỗ hết rồi thì mình đi thi làm cảnh ah :(

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Đang ôn bên Thuế lại nhảy sang ôn Vietin:)) các bạn cho mình hỏi là: thi trên máy, thế phần thi nghiệp vụ chỉ là trắc nghiệm thôi à? tớ đọc đề năm 2009 thấy có cả phần tự luận, thế tự luận cũng là đánh trên máy à?

Mình vừa nhận đc mail thông báo lịch thi vào 13 này. Thi kế toán trung tâm thẻ thì phải ôn j đấy các bạn :)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,656
Thành viên mới nhất
jiangnantiyu111
Back
Bên trên