VietinBank Vietinbank Tuyển dụng cán bộ làm việc tại Trụ sở chính đợt II/2012 [31.08.2012]

Sao lần này có danh sách trúng tuyển mà forum im ắng thế nhỉ?
Mình đỗ Phát triển sản phẩm phòng thanh toán VND nhưng đã quyết định làm công ty khác :D

Mình nhận được điện thoại của vietinbank yêu cầu cung cấp số điện thoại của bác tổ trưởng tổ dân phố nhưng vẫn tạch là sao??????huhu,không hiểu j lun???????:-s

Sao lần này có danh sách trúng tuyển mà forum im ắng thế nhỉ?
Mình đỗ Phát triển sản phẩm phòng thanh toán VND nhưng đã quyết định làm công ty khác :D

Oạch. Chẳng bù chi mình. Mình cũng thi phòng đó. Ao ước mãi, nhưng bị trượt vỏ chuối rồi :(

Chúc mừng bạn đã trúng tuyển nhé. Mình cũng nhận đươc dt của vietinbank như bạn nhưng hôm nay chị ý lại bảo phải chờ lãnh đạo xem xét phù hợp vs vị trí nào:(((((((((Mình cũng chẳng hi vọng j vì kết quả đã có trên web rùi,hixhix

contact center cũng đi pv cùng ngày đó mà sao vẫn ko thấy kết quả gì, có nên gọi điện cho viettin hỏi ko nhỉ? hic hic, chán thế ko biết :((

Chị ý sn 1988 mà chắc đi làm ở đâu ổn định rồi, chờ mãi ko thấy đâu ổn định và được thăng chức thì bỏ làm gì nữa :)) chị thật là giỏi quá

Chị ý sn 1988 mà chắc đi làm ở đâu ổn định rồi, chờ mãi ko thấy đâu ổn định và được thăng chức thì bỏ làm gì nữa :)) chị thật là giỏi quá

Mình là con trai bạn ạ :)) Mình ko học TC-NH mà lại thấy tình hình NH năm nay có vẻ khó khăn nên chưa muốn vào ngân hàng thôi.

Vietin lần này có nhiều vị trí tuyển ko hết chỉ tiêu thì phải

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,086
Tổng số thành viên
351,483
Thành viên mới nhất
mokatamtamcz
Back