VietinBank Vietinbank Tuyển dụng cán bộ làm việc tại Trụ sở chính đợt II/2012 [31.08.2012]

• Bắt đầu Bắt đầu cocghe266
  • Ngày bắt đầu Ngày bắt đầu
Uh. Bạn nào được báo thì lên tiếng cho ace khỏi chờ mail với nhé.
Mà chắc là chưa có kết quả đâu. Trên website bảo là tối đa 15 ngày. Chắc là sang tuần thôi. Tự luận cũng chấm không nhanh thế được.

Ơ... sao tớ thi Kế toán phần tiếng anh không có bài đọc nào nhỉ, chỉ có điền từ thôi... có khi nào tớ làm sót không? tiếng anh có phải 30 câu tất cả không các bạn?có bạn nào thi Kế toán thì bảo tớ với :-ss

Tiện thể hỏi luôn phần Kế toán nghiệp vụ 14 câu, IQ 30 câu phải không các bạn :-s

- - - Updated - - -

thôi chết tớ rồi ấy cũng thi kế toán ah? câu 31 phải điền mấy ô?

Mình nhớ đề tiếng Anh có 31 câu mà, câu 31 là bài đọc ý

bạn ơi bạn thi kế toán ah? :((chết tớ rồi... tớ hình như sót bài đọc rồi :(( bài đọc ở cuối ah? có mấy câu hỏi thế? sao tớ thấy ghi ở đấy là tổng số câu: 30 ? huhu khổ thân tớ quá :((
thế nghiệp vụ 14 câu phải không?

Mình không thi kế toán nhưng mà tưởng IQ với TAnh các vị trí phải giống nhau chứ nhỉ :P. Bạn nào thi kế toán lên trả lời hộ ban min hee kìa :D

bạn ơi bạn thi kế toán ah? :((chết tớ rồi... tớ hình như sót bài đọc rồi :(( bài đọc ở cuối ah? có mấy câu hỏi thế? sao tớ thấy ghi ở đấy là tổng số câu: 30 ? huhu khổ thân tớ quá :((
thế nghiệp vụ 14 câu phải không?

bài đọc 5 câu nhỏ nữa bạn nhé ( mình cũng đến cuối mới phát hiện còn câu 31 => óanh lụi :() nghiệp vụ 14, IQ 30

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,585
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,987
Thành viên mới nhất
kyzsccll22
Back
Bên trên