VietinBank Vietinbank Tuyển dụng cán bộ làm việc tại Trụ sở chính đợt II/2012 [31.08.2012]

Tớ thi qlrr hoạt động, đề nghiệp vụ có 4 câu, trong đó có câu: Hệ số tự tài trợ của doanh nghiệp thấp thì thể hiện điều gì?
a. năng lực tài chính của doanh nghiệp kém
b. doanh nghiệp có sự tín nhiệm cao từ các doanh nghiệp khác
c. doanh nghiệp có dấu hiệu giảm sút trong kinh doanh (tớ ko nhớ rõ lém)
d. đáp án khác.
Còn đề logic thì có 1 số câu giống đề tháng 8 như: trao đổi quả hồng - quả táo gì đấy; tiền bán vé ở svđ có 10.000 chỗ; tớ nhớ mang máng là vậy, các bạn tìm lại đề rùi ôn nhé :D

tỚ CŨNG CHƯA NHẬN ĐƯỢC MAIL khoihy ạ. chắc không sao đâu, chiều cứ đi thi thui. mà đến đó họ mới cung cấp pass mà. nên không sao đâu

tỚ CŨNG CHƯA NHẬN ĐƯỢC MAIL khoihy ạ. chắc không sao đâu, chiều cứ đi thi thui. mà đến đó họ mới cung cấp pass mà. nên không sao đâu
Tớ mail từ hôm mùng 10 thì hôm qua nhận được mail rep rồi, có thể ngân hàng sót thôi, cứ đi thi thôi bạn ạ

Hix, bạn tớ đi thi về bảo là nghiệp vụ 45p trắc nghiệm đúng sai giải thích 4 câu làm trên máy, logic 20p 30 câu, tiếng anh 30p 31 câu thì phải, khác hẳn với đợt thi tháng 8. Vietin đề thật đa dạng
Nghiệp vu
Nghiệp vụ tất cả đều đúng sai giải thích hay vẫn có multi-choice hả bạn?

Nghiệp vu
Nghiệp vụ tất cả đều đúng sai giải thích hay vẫn có multi-choice hả bạn?
Tớ ghi nhầm mất, chọn đáp án đúng giải thích bạn ạ. Sorry :(. Nhưng mà thế cũng chết rùi, chả biết tí gì về kế toán thẻ cả

Tớ mail từ hôm mùng 10 thì hôm qua nhận được mail rep rồi, có thể ngân hàng sót thôi, cứ đi thi thôi bạn ạ

Vậy hả bạn, trong mail của bạn báo là tầng mấy, phòng mấy vậy bạn? Mình phải biết phòng tầng thì mới đến đúng chứ nhở? ko thì bao nhiêu tầng như thế biết đằng nào mà tìm ::(

Bạn nào thi về có thêm thông tin gì mới thì thông báo cho anh em nhé! Lo quá, sao tự dưng lại đòi giải thích cơ chứ

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,681
Thành viên mới nhất
josylviomerch
Back
Bên trên