VietinBank Vietinbank Tuyển dụng cán bộ làm việc tại Trụ sở chính đợt II/2012 [31.08.2012]

Anh ơi cho em hỏi thi kế toán thẻ thì thế nào ạ? môn nghiệp vụ thì thi vấn đề thế anh, chẳng hiểub phải ôn cái gì nữa :([/QUOTE]

Mình cũng ko biết là kế toán thẻ thi gì cả. Mình nghĩ bạn cứ ôn các môn chuyên nghành của bạn. Môn mà bạn đã học ở trong trường. Vì cũng ko có quy định như thế nào về kế toán thẻ cả. Vì công việc của mình là Điện toán - Kiêm kế toán thẻ. Cố gắng lên bạn nhé!

Anh ơi! Em thi vị trí cán bộ phát triển sản phẩm thuộc khối KH cá nhân. Em nghe bạn em nói : đợt thi toàn hệ thống, ko thấy có luật mấy. Hix. Nhưng đợt này đòi hỏi kinh nghiệm 1 năm. Có thi cụ thể các luật ko anh nhỉ?

Thực tế là khi thi chỉ là các nội dung cơ bản, các khái niệm cụ thể chứ ko đi sâu vào chi tiết bạn ạ. Nói chung nó là đại cương. Cũng khá rộng. Mình ko làm mảng đó nên cũng ko rõ về việc có thi luật hay ko. Nếu có thể thì bạn cứ đọc lướt qua 1 chút khái niệm. Còn việc đòi hỏi kinh nghiệm thì ở đâu cũng cần có điều đó. Nhưng nó ko phải là quyết định chính. Cái QĐ chính là ở bản thân bạn vượt qua Vòng 1 - Thi nghiệp vụ và Bản lĩnh ở vòng 2 Phỏng vấn. (Khi nào tới vòng phỏng vấn của các bạn mình sẽ nói lại 1 chút kn của mình khi đi phỏng vấn để các bạn nắm rõ) Còn hiện tại bây giờ hãy cố gắng qua V1 nhé!

Mình thi vào vị trí cán bộ phát triển sản phẩm, không biết thi nghiệp vụ vào vị trí này là thi những j` nhỉ?

Có ai như mình chưa nhận được mail không/ hic. không nhận được mail chắc không sao đâu các bạn nhỉ? đứa bạn cung fong mình vị trí giống mình đều cán bộ kế toán thi ở t13, chắc mình cũng vậy

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,682
Thành viên mới nhất
vientrehoamanwe
Back
Bên trên