VietinBank Vietinbank Tuyển dụng cán bộ làm việc tại Trụ sở chính đợt II/2012 [31.08.2012]

• Bắt đầu Bắt đầu cocghe266
  • Ngày bắt đầu Ngày bắt đầu
Tình hình là Vietin đang muốn tìm anh tài, thế này thì đợi còn chán mới có lịch thi :))

Lại thêm vị trí và kéo dài tgian nộp hso. Kiểu này chắc sang tháng 10 mới có kq sơ loại hồ sơ mất :((

Mình cũng vừa đọc được tin gia hạn. Không biết nên vui vì có thêm thời gian hay buồn vì mỏi mòn bóng chim tăm cá nữa :(

Nếu chắc kiến thức thì khoảng 1 tuần là ôn thoải mái, chứ như tớ nhớ lõm bõm thì lùi lại 2 tuần hay 1 tháng cũng như nhau :))

Tớ giống ấy đấy :">
Nhưng mà còn nước còn tát mà. Thêm được ngày nào hay ngày ấy :-B
Cơ mà lười nên cũng chưa bắt đầu :))

các bạn ơi, vị trí giáo viên ở trung tâm đào tạo có khó ko nhỉ? mình cũng muốn thử xem thế nào

Mình nộp hồ sơ hôm 31 vào vị trí cán bộ kế toán mà ko thấy họ đòi hỏi kinh nghiệm, tới giờ chưa thấy tin tức gì ko bít thế nào. Có bạn nào nộp đợt trước ko ? đã có tin tức gì chưa ?

Các bạn ơi, cho mình hỏi chút, có bạn nào mới ra trường mà nộp được vị trí yêu cầu kinh nghiệm 1 năm mà k bị trả hồ sơ k? M định nộp vị trí thẩm định td nhưng thấy yc kn nên k bit có nên nộp hs k? Thanks :)

Back
Bên trên