VietinBank VietinBank tuyển dụng cán bộ cho 13 chi nhánh trên toàn hệ thống (TDCN_T11.2015) [30.11.2015]

chẳng thấy tuyển GDV khu vực Hà Nội j cả, đợi mỏi cả cổ :(

mình lâu ko theo dõi tin tức, đợt này có nộp vietin thì thấy 2 năm trở lại đây vietin thi tuyển không có thi viết nữa ah các bạn, nghe bảo phỏng vấn 2 lần, bạn kia bảo ở chi nhánh vs tập trung ở hội sở.
vậy cho mình hỏi các bạn thi đợt trước là phỏng vấn ở đâu trước? ( chi nhánh trước hay hội sở trước), ko thi mà phỏng vấn chắc là lượng thí sinh rất đông, vậy lúc phỏng vấn là phỏng vấn riêng hay phỏng vấn nhóm vậy? - nội dung phỏng vấn các bạn chia sẻ 1 ít thông tin dc ko? (có pv tiếng anh ko )

Anh chị nào có mẫu ứng tuyển cho em xin với ạkkk... E không down dc trên web về :(

Anh chị nào có mẫu ứng tuyển cho em xin với ạkkk... E không down dc trên web về :(
Bạn vào chỗ down ở trên trang chủ của ngân hàng í. vào đó là down về đượs liền à. Mình down ở đó nhưng ko biết làm cách nào tải nó lên đây cho bạn cả. híc. :(

mình mới thi xong đợt tháng 10 đây, trên mình thì sau khi nộp hồ sơ sẽ gọi đi phỏng vấn, cái này của người bên phòng tổ chức hành chính pv sơ tuyển, test chiều cao các kiểu. để loại bớt hồ sơ. vòng 2 thì pv ở chi nhánh: 1 giám đốc cn, 1 trưởng phòng , 1 giám sát viên, 1 phó giám đốc với 1 người bên tổ chức hành chính. Hỏi thì vô bờ bến luôn. vòng 3 thì ra hội sở : đà nẵng, tp.HCM, hà nội. cũng 5 người phỏng vấn. có 1 phiếu chấm điểm riêng của mỗi người, vòng 2 ai trên 5 điểm thì sẽ đc thi tiếp vòng 3, xong vòng 3 thì họ tính điểm trung bình xong lấy chỉ tiêu theo điểm từ trên xuống dưới, chúc các bạn may mắn ^^

mình mới thi xong đợt tháng 10 đây, trên mình thì sau khi nộp hồ sơ sẽ gọi đi phỏng vấn, cái này của người bên phòng tổ chức hành chính pv sơ tuyển, test chiều cao các kiểu. để loại bớt hồ sơ. vòng 2 thì pv ở chi nhánh: 1 giám đốc cn, 1 trưởng phòng , 1 giám sát viên, 1 phó giám đốc với 1 người bên tổ chức hành chính. Hỏi thì vô bờ bến luôn. vòng 3 thì ra hội sở : đà nẵng, tp.HCM, hà nội. cũng 5 người phỏng vấn. có 1 phiếu chấm điểm riêng của mỗi người, vòng 2 ai trên 5 điểm thì sẽ đc thi tiếp vòng 3, xong vòng 3 thì họ tính điểm trung bình xong lấy chỉ tiêu theo điểm từ trên xuống dưới, chúc các bạn may mắn ^^
bạn ơi cả gdv và tín dụng đều pv hả bạn?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,446
Thành viên mới nhất
leeyuutyio46
Back
Bên trên