VietinBank VietinBank tuyển dụng cán bộ chi nhánh trên toàn hệ thống [31.10.2015]

Thu viec tai GDV la 2 thang ban nge. Sap xep o dau thi con an thua vao Chi nhanh ban nua, neu Phong Giao Dich thieu nguoi thi ben thu viec duoi do, chi nhanh thi van the.

hôm nay mình đi nộp hồ sơ bên chi nhánh Thủ Thiêm, vào ra chưa đến 5p, chị T nhìn bìa hồ sơ bảo thế em sinh năm 93 là mới tốt nghiệp năm nay hả, bên chị chỉ nhận hồ sơ của ứng viên có tối thiểu 1 năm kinh nghiệm em nhé, hẹn em năm sau vậy. :confused:

mấy anh chị đi trước cho em hỏi là trong thông báo có nói là nộp bản cam kết bổ sung bằng khi nhận đc thông báo trúng tuyển, vậy lúc thông báo trúng tuyển thử việc mà chưa có bằng tốt nghiệp chính thức thì có sao ko ạ. e ngĩ cái vấn đề bằng tốt nghiệp thì muộn 1-2 tháng cũng không quan trọng bằng việc mình làm được việc cho người ta. cảm ơn các anh chị ạ

hôm nay mình đi nộp hồ sơ bên chi nhánh Thủ Thiêm, vào ra chưa đến 5p, chị T nhìn bìa hồ sơ bảo thế em sinh năm 93 là mới tốt nghiệp năm nay hả, bên chị chỉ nhận hồ sơ của ứng viên có tối thiểu 1 năm kinh nghiệm em nhé, hẹn em năm sau vậy. :confused:
Nop chi nhanh khac di ban

Moi nguoi cho minh hoi, minh ung tuyen dot thang 5. Ko biet co ung tuyen dc dot nay k??

Vay ha ban :D. Vay ho khong nhan ho so ha. Ban co thay ho so nhieu khong :D

Mình cũng nộp chi nhánh Thủ thiêm, có kn 1 năm nhưng ko liên quan tới lĩnh vực làm việc.
Họ vẫn nói về chú ý tn đt và mail .

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,801
Thành viên mới nhất
MB661
Back