VietinBank VietinBank tuyển dụng cán bộ chi nhánh trên toàn hệ thống [31.10.2015]

Cho mình hỏi là thi lẻ như thế này thì phỏng vấn ở hội sở là ở đâu ạ? mình đăng ký thi ở chi nhánh bảo lộc lâm đồng

bạn thấy làm tín dụng bên vietinbank áp lực như thế nào nhỉ? chi sẻ với mình được hem. mình thấy có nhiều bạn làm tới 9 h tối mới về không biết đúg không @@
Chính xác đó bạn. Nhưng không phải bửa nào cũng 9h đâu. tầm 7h30 - 8h là mọi người về rồi. 9h trừ khi họp hoặc công việc gấp phải giải quyết thôi

Các bạn cho mình hỏi: Đợt tháng 9 vừa rồi mình có nộp phỏng vấn bên Chi Nhánh Tp.HCM nhưng đến nay đc hơn 1 tuần r vẫn chưa có kết quả (hoặc là đã rớt rồi) thì mình có được nộp tiếp đợt này không nhỉ?

Chính xác đó bạn. Nhưng không phải bửa nào cũng 9h đâu. tầm 7h30 - 8h là mọi người về rồi. 9h trừ khi họp hoặc công việc gấp phải giải quyết thôi
Ohm. Vậy là cũng trễ lắm rùi đó :3 con trai thì ok. Con gái dễ đuối. Nhưng luong thuong cao nên cũng đáng mơ uoc đó. :)) mình lùng wuá nên hem có cơ hộ thi gdv bên vietin :)hihi

Ohm. Vậy là cũng trễ lắm rùi đó :3 con trai thì ok. Con gái dễ đuối. Nhưng luong thuong cao nên cũng đáng mơ uoc đó. :)) mình lùng wuá nên hem có cơ hộ thi gdv bên vietin :)hihi

bạn thấy làm tín dụng bên vietinbank áp lực như thế nào nhỉ? chi sẻ với mình được hem. mình thấy có nhiều bạn làm tới 9 h tối mới về không biết đúg không @@
làm đến 9h tối mới về là quá sướng rồi, công việc hiện tại mình đang làm nhiều khi chạy chương trình 11h mới mò về đến nhà, chắc phải kiếm đường vào ngân hàng quá :(

Cho mình hỏi tí, đợt cuối tháng 9 vừa rồi vietinbank có tuyển lẻ ở CN 11, mình phỏng vấn đợt 1 ngày 6/10 đến nay vẫn chưa có thông báo gì hết. Giờ lại có tin tuyển tiếp ko biết mình apply được ko nhỉ.
Mà Vietinbank đậu hay rớt j cũng ko thấy thông báo, đến nay đã 10 ngày kể từ pv vòng1. Hic
hehe, tớ cũng chờ dài cổ nè, chắc tẹc tẹc,

Các bạn ơi, đợt tuyển lẻ thì sẽ phỏng vấn ở chi nhánh tuyển dụng hay ở hội sở chính ?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,586
Số bình luận
528,110
Tổng số thành viên
351,960
Thành viên mới nhất
Etta James Merc
Back
Bên trên