VietinBank VietinBank tuyển dụng cán bộ Chi nhánh đợt tháng 02.2017 (TDCN_T02.2017) [15.03.2017]

Mình thi tuyển vị trí Hỗ trợ tín dụng kéo dài tại HO TP Hồ Chí Minh, phỏng vấn vòng 2 (vòng cuối) ngày 8/3/2017, mà đến giờ 23/03/2017 (tròn 2 tuần rồi) chưa có kết quả gì, liêu có phải em trượt rồi ko các bác. Mình nghe nói sau khi phỏng vấn 1 tuần họ sẽ lien hệ với các ứng viên đỗ. Còn các ứng viên trượt sẽ nhận dc mail cảm ơn sau 3-4 tuần :( Có phải ko các bác. Có bác nào thì cùng đợt ko lên tiếng với ạ hic hic

Thế là hết cơ hội vào VTB thật oy` :((((((((( chả thấy mail mủng gì cả. 6 tháng sau mới được ứng tuyển tiếp hả mn ơi?
Mới có tin tuyển tập trung đó bác, ko thấy viettin nố ứng viên đã ứng tuyển trong 6 th ko đc ứng tuyển lại nên bác cứ nộp đi, thừa con hơn thiếu.

Mình thi tuyển vị trí Hỗ trợ tín dụng kéo dài tại HO TP Hồ Chí Minh, phỏng vấn vòng 2 (vòng cuối) ngày 8/3/2017, mà đến giờ 23/03/2017 (tròn 2 tuần rồi) chưa có kết quả gì, liêu có phải em trượt rồi ko các bác. Mình nghe nói sau khi phỏng vấn 1 tuần họ sẽ lien hệ với các ứng viên đỗ. Còn các ứng viên trượt sẽ nhận dc mail cảm ơn sau 3-4 tuần :( Có phải ko các bác. Có bác nào thì cùng đợt ko lên tiếng với ạ hic hic
Mình cũng bộp khu vực HCM mà chưa thấy thông tin mời pv. Bạn pv rồi cơ à? Mới thấy tin tuyển dụng đợt tháng 3 nữa kìa. Hoang mang tột độ.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,086
Tổng số thành viên
351,488
Thành viên mới nhất
nhacai2q
Back
Bên trên