VietinBank VietinBank tuyển dụng cán bộ Chi nhánh đợt tháng 02.2017 (TDCN_T02.2017) [15.03.2017]

Cho em hỏi với ak, trong bản mô tả công việc có ghi "Đối với vị trí Giao dịch viên: Phân nhóm sẽ lùi 01 mức so với phân nhóm của vị trí thuộc nghiệp vụ tín dụng " có nghĩa là nếu mình ở nhóm 3 theo bản mô tả cho vị trí tín dụng thì mình có thể ứng tuyển vào vị tri giao dịch viên các chi nhánh nhóm 2 phải k ạ?
Em cám ơn ak!

Cho em hỏi với ak, trong bản mô tả công việc có ghi "Đối với vị trí Giao dịch viên: Phân nhóm sẽ lùi 01 mức so với phân nhóm của vị trí thuộc nghiệp vụ tín dụng " có nghĩa là nếu mình ở nhóm 3 theo bản mô tả cho vị trí tín dụng thì mình có thể ứng tuyển vào vị tri giao dịch viên các chi nhánh nhóm 2 phải k ạ?
Em cám ơn ak!
Đúng rồi đó bạn

Đúng rồi đó bạn
Thanks bạn. Nhưng mình có thắc mắc 1 chút là mình để ý thấy trong bảng excel các chỉ tiêu tuyển dụng thì phân nhóm GDV đều đã thấp hơn Tín dụng 1 nhóm. Mk đang nghĩ là chỉ tiêu này đã lùi nhóm r. Mk ở phân nhóm 3 sẽ k thi đc vào GDV nhóm 2 theo bảng chỉ tiêu nữa đúng k?

Thanks bạn. Nhưng mình có thắc mắc 1 chút là mình để ý thấy trong bảng excel các chỉ tiêu tuyển dụng thì phân nhóm GDV đều đã thấp hơn Tín dụng 1 nhóm. Mk đang nghĩ là chỉ tiêu này đã lùi nhóm r. Mk ở phân nhóm 3 sẽ k thi đc vào GDV nhóm 2 theo bảng chỉ tiêu nữa đúng k?
mình cũng nghĩ giống bạn

Nộp hồ sơ trực tuyến này nếu có sai sót hay đủ điều kiện về hồ sơ nó sẽ thông báo mail cho mình hết đúng ko mọi người nhỉ?

Em cám ơn ak!
Cân nhắc trước khi thi GDV vietin nha
GDV về muộn ko phải là tin đồn đâu mà là sự thật đó. Đợt này chạy core mới toàn 9h mới về được về thôi. Nhiều bạn mới vào đợt này mông lung quá phải xin giang tay rút lui rồi

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,086
Tổng số thành viên
351,484
Thành viên mới nhất
Steely Dan Merc
Back
Bên trên