VietinBank VietinBank tuyển dụng cán bộ Chi nhánh đợt tháng 02.2017 (TDCN_T02.2017) [15.03.2017]

Bạn cũng làm gdv àk? Nếu tầm đời cuối 9x thì đâu có già gì, còn trẻ còn khoẻ cứ trải nghiệm thôi, bạn thử tìm một nơi khác thay đổi không khí cũng dc mà, bạn cùng khoá mình quen cũng có vài đứa đang làm vtb, cũng hâm hê nghỉ hoài...mình thì phơi phới niềm tin, nên nó kêu cứ vào cho biết...haizzz

Ko, mình làm QHKH, nhưng nhìn các bạn GDV thấy họ khổ ntn mà, lương GDV bao giờ cũng thấp hơn 1 bậc mà công việc thì túi bụi, thu tiền điện thì lắt nhắt, lại còn đông khách, thành ra không thể hoàn thành chỉ tiêu được ( bên vietinbank GDV cũng phải chịu chỉ tiêu về huy động, ipay, sms...) mà. Còn các bạn vẫn đang mơ mộng vào vietinbank lương cao thì mình xin chia sẻ sau cho các bạn đi đến cú shock khác :))

Đã bạn nào phỏng vấn cn ngô quyền mà có kết quả chưa vậy ah?để mình đỡ mong chờ với :)

Mình ko thi vtb nhưng quen khá nhiều người có năng lực thi vtb đợt vừa rồi nên thấy cái thông tin bạn bảo có kq rồi cứ ảo ảo sao ấy. Vì cũng chỉ là bạn của bạn của bạn ấy =))) Nên các bạn cứ tiếp tục hy vọng :p

Mình ko thi vtb nhưng quen khá nhiều người có năng lực thi vtb đợt vừa rồi nên thấy cái thông tin bạn bảo có kq rồi cứ ảo ảo sao ấy. Vì cũng chỉ là bạn của bạn của bạn ấy =))) Nên các bạn cứ tiếp tục hy vọng :p
Ảo ảo là sao bạn, ý bạn là họ tuyển cho có vậy thôi chứ nhân sự đã sắp xếp từ trước hết cả rồi hả???

Ý mình thông tin có kết quả rồi là ảo. Và mình nghĩ vậy thôi. Chứ có liên quan gì đến sắp xếp nhỉ :3

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,477
Thành viên mới nhất
rubinavath188be
Back
Bên trên