VietinBank VietinBank tuyển dụng bổ sung cán bộ Chi nhánh [18.01.2013]

Cậu ơi đi nộp thấy tn cậu? do ở xa quá mà nên muốn hỏi cậu nộp trước tn!
Đến là đo luôn à cậu! : ((

Cũng tùy ng nhận hồ sơ hay sao ý c ah. Vì hôm t đến nộp mới thấy chị nhân sự đi mượn thước về vạch lên tường, lúc ấy có 2 bạn nữa nộp cùng t, chị ấy nhìn rồi bảo t với 1 bạn ko cần đo, còn bạn kia thì bắt đo (vì bạn ý nhìn cũng khá thấp)
Xong rùi nhận hồ sơ, ghi tên rùi nộp tiền. Chị nhân sự cũng bảo là ưu tiên nam hơn, nhưng nếu nữ thi điểm cao thì vẫn nhận. hic hic
T cũng bon chen từ Hn về Vinh nộp. Ko biết có nên cơm cháo ji ko:(

hicc thế Chi nhánh nghệ an vẫn đo chjeu cao hả các bạn??????????? T_____________T

tớ cũng bị hạn chế về chiều cao, tớ cũng chỉ cao như cậu thôi, tớ đi thi cho biết mùi nghiệt ngã thui vì nghe nói ngân hàng rất thẳng thắn ở vòng phỏng vấn, có suất hay ko là họ nói thẳng toẹt ra ngay. Mà lần này suất có rồi tớ thử xem họ nói gì với tớ ko
nghia la co slot roi sao:D c nghe ai keu the nhung lan nay o thi tap trung nhu lan 14/7 nen co ve cung hoi tieu cuc chut nhung neu thi o 193 nguyen luon bang ha noi va pv luon o do thi o phai lo dau c ak

nghia la co slot roi sao:D c nghe ai keu the nhung lan nay o thi tap trung nhu lan 14/7 nen co ve cung hoi tieu cuc chut nhung neu thi o 193 nguyen luon bang ha noi va pv luon o do thi o phai lo dau c ak

uh, vi hum tớ về nộp hso ai cũng bất ngờ vì ở qninh chưa có ssawng t.tin tuyển dụng, lúc tớ bảo nộp hso cả bảo vệ và mấy ông hành chính cứ ngơ cả người mất 5' rùi mới bảo đưa hso cho xem, họ hỏi tớ ai bảo mà lại đi nộp hso, hum đó tớ ở đó cả sáng chẳng thấy ai nộp hso, lúc hoi cô hành chính là có nhiều hso chưa thì cô ấy ngập ngừng bảo là cũng có vài bộ. Tớ cũng đoán thế, he he =))

c ơi c nộp tại chi nhánh BC à? hay nộp trên HN? t lại gửi hồ sơ qua bưu điện. hic. mất bộ hồ sơ oy.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,700
Thành viên mới nhất
ducnguyen11201@
Back
Bên trên