VietinBank VietinBank tuyển dụng bổ sung cán bộ Chi nhánh [18.01.2013]

tớ chưa nộp đang hoàn tất hồ sơ, cơ mà cậu có giấy khám sức khỏe chưa? tớ thấy trên web k ghi n mà hình như chi nhánhbắt nộp cả ấy! hix, giờ làm cái giấy khám sức khỏe mất đứt hơn 200k. cậu mà nộp trc thì xem người ta yêu cầu n gì nhé!
uhm nghe noi la co giay kham suc khoe ay c ak:d ma dot truoc 14/07 minh nop va thi oy thi lieu lan nay co duoc nop tiep ko nhi

Mình nộp ở chi nhánh 10 cũng bị đo chiều cao :))
Các bạn chuẩn bị thêm giấy khám sức khỏe, 2 ảnh 4*6 mấy thứ đó trên web ko ghi nhưng họ yc phải có

Mình nộp ở chi nhánh 10 cũng bị đo chiều cao :))
Các bạn chuẩn bị thêm giấy khám sức khỏe, 2 ảnh 4*6 mấy thứ đó trên web ko ghi nhưng họ yc phải có
Vị trí tín dụng phải không bạn? Hôm bữa mình nộp không đo chiều cao,mình hỏi chị cũng kiu không cần hình 4x6 luôn bạn ơi, mà cũng k mất phí 100k nữa. Có khi nào mình out ngay vòng nộp hồ sơ k? T.T.

uh, mình cũng ko biết nữa. chắc mấy ổng bả ngẫu hứng thôi chứ ko sao đâu. đợt này thi ko có đóng tiền.

the co COCC ha c:D t mai hp lan loi tim co hoi o vietin nhung cam giac kho qua co:((
tớ hem bít! cơ mà nếu đc làm COCC thì thật là sướng bít bao. ^^ tớ cũng ở xa đến nộp thoai! keke! còn chưa bít NH đó nó ở chỗ mô nữa! hum nào ra nộp chắc phải hỏi thăm đường.

hix, định nộp ở CN10 mà ko đủ chiều cao :((

- - - Updated - - -

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,676
Thành viên mới nhất