VietinBank VietinBank tuyển dụng bổ sung 40 chỉ tiêu cho một số vị trí tại Trụ sở chính tháng 03/2013 [20.03.20

• Bắt đầu Bắt đầu cocghe266
  • Ngày bắt đầu Ngày bắt đầu
Thôi đành học đc đến đâu thì hay đến đó. Chúng ta cùng cố gắng. Biết đâu cố gắng mãi rồi lại trở thành đồng nghiệp thì sao nhỉ? hihi,
Hwaiting!!!!!!

ấy thi ca mấy?

có mem nào đi thi chưa nhỉ? đề thi dư nào? mình thi ca 4 cơ

Hixx. Có ai thi Corebanking giống mình ko? VietinBank lần này chơi quả ác thiệt, thông báo hình thức thi TN trên máy, đến phòng thi lại đổi sang thi dịch, hix. Làm mình ôn hì hục suốt mấy ngày cuối cùng chẳng đc gì hết.

Lúc đi chí khí bao nhiêu, vào phòng thi còn lại cái đầu trống không. Đành vận dụng hết công lực để chém vậy. Mong sao xuôi gió để mình còn đi tiếp, hihi

đi thi cũng thấy đông thế mà chẳng thấy ai vào share thông tin nhỉ??? Chắc mọi ng toàn làm tốt :D

Có bác nào đi thi đợt này mà đã có kết quả của vòng 1 rồi thì alo cho em biết với ah, hix hix. Tình hình này chắc mình trượt rồi, huhu

- - - Updated - - -

đi thi cũng thấy đông thế mà chẳng thấy ai vào share thông tin nhỉ??? Chắc mọi ng toàn làm tốt :D

Bên cậu đã có kq gì chưa? Đã nhận đc feedback từ Vietinbank chưa vậy?

ngày 4/5 đã phỏng vấn rồi nhé
Chuyên viên đầu tư 20 người đi PV
Chuyên viên phân tích 15 người

kết quả chắc 1,2 tuần nữa có

đợt này ko thấy thông báo kết quả trên website nhỉ, chờ mãi chẳng thấy gì chắc tạch rùi :P
Có ai thi công nghệ thông tin đỗ rùi không.

mới Phỏng vấn vòng 2 hôm thứ 7 tuần trước thì đã làm gì có kết quả sớm thế bác ^^ đợi thêm vài ngày nữa đi

Phỏng vấn vòng 2 hôm thứ 7 tuần trước có phỏng vấn vị trí BPD Corebanking ko hả các bác?

mình ngồi cạnh mấy bạn ISo với It cũng ko nhìn rõ danh sách xem có core banking ko nhưng chắc là có vì Phỏng vấn 4 bàn liên tục từ sáng tới trưa tất cả khoảng 80 người

mình ngồi cạnh mấy bạn ISo với It cũng ko nhìn rõ danh sách xem có core banking ko nhưng chắc là có vì Phỏng vấn 4 bàn liên tục từ sáng tới trưa tất cả khoảng 80 người
Ui gia, nếu như 4 bàn thì vẫn thiếu 1 phòng ban, vì đợt tuyển dụng vừa rồi có tất cả 5 phòng ban. Không biết tình hình thế nào nữa, sốt ruột quá. Mà đợt này vietinbank thông báo lịch pv nhanh thật, chiều thông báo, sáng hôm sau đi pv luôn. Dã man quá.

Back
Bên trên