VietinBank VietinBank tuyển dụng 79 chỉ tiêu tại 9 chi nhánh trên toàn hệ thống [25.09.2015]

Sang tuần là có thông báo trúng tuyển nha các bạn. Vietinbank HCM đã gọi hỏi thăm những người tham chiếu của những ai trúng tuyển rồi nhé. Sang tuần có kết quả chính thức nhé !!!
" một cán bộ ...cho biết" :confused::confused::confused:

Tuyển 5 người, lấy 2 người... Bạn mình bảo là có 2 suất nhận trước rồi :)) Vãi luôn.
Bạn ơi, nếu như vậy thật thì buồn nhỉ. Tớ cũng thi CN KCN Tiên Sơn, phỏng vấn vòng 2 cũng không tốt lắm nên không hy vọng nhiều, nhưng mà đến giờ cũng chẳng có tin tức gì. Sao Vietinbank không gửi cho cái mail cảm ơn để mình không phải chờ đợi nữa.

Bạn ơi, nếu như vậy thật thì buồn nhỉ. Tớ cũng thi CN KCN Tiên Sơn, phỏng vấn vòng 2 cũng không tốt lắm nên không hy vọng nhiều, nhưng mà đến giờ cũng chẳng có tin tức gì. Sao Vietinbank không gửi cho cái mail cảm ơn để mình không phải chờ đợi nữa.
Nếu ko được tuyển thì họ sẽ gửi thư cảm ơn qua Email thôi à. Chưa có kết quả mà, cứ tiếp tục đợi thôi :)

Vietinbank CN TPHCM có kết quả rồi nha các bạn. Mình vừa nhận được điện thoại gọi đi làm từ Vietinbank :D

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,086
Tổng số thành viên
351,488
Thành viên mới nhất
nhacai2q
Back
Bên trên