VietinBank VietinBank tuyển dụng 79 chỉ tiêu tại 9 chi nhánh trên toàn hệ thống [25.09.2015]

Chiều nay bạn t đi nộp hồ sơ ở Vietinbank chi nhánh KCN Tiên Sơn thấy kể: vào phòng hành chính tổ chức, chưa kịp trình hồ sơ mấy chị đã kêu nhìn em chắc k đủ 1m55 đâu nhỉ. Cái này trên web k thấy nói yêu cầu chiều cao gì cả. Thế là bắt bỏ giày ra đo, mà đo thì lệch mất mấy cm với đi đo ở bệnh viện nên tạch luôn.
OMG, Vietin ghê thế ak. hiu hiu

mn ơi, có bạn nào nọp ở tphcm hay cn 11 tphcm ko, họ có đo chìu cao hog mí bàn, mình ko dám nộp, vì đợt tuyển truok mình bj bắt đo chìu cao tại chỗ, mình nam có 1m6 à, hic,

nộp ko được chi nhánh này, bưng ngay qua chi nhánh khác nộp luôn bạn ơi, có chi nhánh đo, chi nhánh ko, hên xui, hehe

ủa sao mình ko tìm thấy địa điểm các chi nhánh đang có chỉ tiêu tuyển dụng vậy? bạn nào chỉ mình với

cám ơn nabombi nhìu nhé, tại mình đang đi làm, cứ sợ xin nghỉ đi nọp mà hog dc thì tiếc hic, lại sợ bị đo típ hic hic

Chiều nay bạn t đi nộp hồ sơ ở Vietinbank chi nhánh KCN Tiên Sơn thấy kể: vào phòng hành chính tổ chức, chưa kịp trình hồ sơ mấy chị đã kêu nhìn em chắc k đủ 1m55 đâu nhỉ. Cái này trên web k thấy nói yêu cầu chiều cao gì cả. Thế là bắt bỏ giày ra đo, mà đo thì lệch mất mấy cm với đi đo ở bệnh viện nên tạch luôn.
t cũng đi nộp KCN Tiên Sơn và các chị trả hồ sơ do thiếu chiều cao:(:(:(

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,086
Tổng số thành viên
351,488
Thành viên mới nhất
nhacai2q
Back