VietinBank VietinBank tuyển dụng 79 chỉ tiêu tại 9 chi nhánh trên toàn hệ thống [25.09.2015]

Đắng ..., hê hê, mình nộp mấy hôm trước nên giờ qua cơn đau rồi.

Thành thật quá cũng ko tốt các chế à :(
Ghi luôn vào CV là tham gia đợt tháng 5 thế là out luôn
Phí công đi 20km từ Ha Nội ra Bắc Ninh

Chiều nay đi nộp CN Nhị Chiểu vô tình gặp một chú bạn của mẹ làm Trưởng phòng hay Pgd gì đó, cứ nghĩ chú làm ở Agribank ai ngờ lại làm vietin, biết mình nộp hs bảo thôi đi về ngay, lần này có 4 người ko đến lượt, lan sau thi rong rai chu bao. Mà thi chỉ pv 2 vòng thôi, thế là phải ra về mưa tầm tã, đắng lòng.
chú bảo chỉ thi phỏng vấn 2 vòng hả bạn , ko test hả bạn ,,, sao vietiin khó quá vại

Thành thật quá cũng ko tốt các chế à :(
Ghi luôn vào CV là tham gia đợt tháng 5 thế là out luôn
Phí công đi 20km từ Ha Nội ra Bắc Ninh
xui cho bác quá, em cũng thi tháng 5, tháng 9 nộp lại, em ko có ghi đã từng thi, ,, anh nhân sự cũng ko hỏi, nhận luôn, ko biết có bị âm thầm loại ko đây, haiz.. :(

Pv 2 vòng cũng có cái hay bạn à :). cứ luyện pv kĩ vào thì sẽ ổn thôi :).
Sao viettin tuyển dụng đợt này có vẻ yên ắng hay sao mọi người ko thấy cmt j ta, có cơ hội ko nhỉ.. hiu hiu, bác nào có thông tin j chia sẻ bà con với ạ, ^_^

Vietinbank và các ông lớn khác thường sẽ có một đợt tuyển tập trung trong năm, đợt này thì dân đen sẽ có cơ hội vì thường thường trung ương tổ chức thi. Ngoài ra sẽ còn một số đợt nhỏ lẻ nữa, cơ hội là bằng zero vì chỉ phỏng vấn tại chi nhánh. Cơ hội để các quan trên kiếm ăn và các suất COCC. Hìu hìu

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,586
Thành viên mới nhất
ericclaptonmerc
Back
Bên trên