VietinBank VietinBank tuyển dụng 65 cán bộ QHKH DN FDI tại các chi nhánh trên cả nước [10.07.2013]

bạn chi nhánh nào thế, mình cũng 12 PV này, tận 4h chiều đó :(
nên ôn những gì giờ nhỉ?
Hi bạn, mình ở miền Nam. Thực ra đây là lần đầu Vietinbank tuyển cho DN FDI nên cũng không biết nhân viên tuyển dụng sẽ hỏi và chú trọng cái gì. Nên chắc cứ lấy mấy câu hỏi của các bạn đi PV lần trước ra làm kim chỉ nam để học, hihi. Chúc bạn may mắn nhé.

Hi bạn, mình ở miền Nam. Thực ra đây là lần đầu Vietinbank tuyển cho DN FDI nên cũng không biết nhân viên tuyển dụng sẽ hỏi và chú trọng cái gì. Nên chắc cứ lấy mấy câu hỏi của các bạn đi PV lần trước ra làm kim chỉ nam để học, hihi. Chúc bạn may mắn nhé.
bạn ơi, có thể giúp mình câu này ko: Giải thích tại sao các doanh nghiệp làm ăn có lãi mà vẫn vay ngân hàng?

Mọi người cho mình hỏi mình k nhận được mail mà nhận được tin nhắn, nhưng tin nhắn k ghi rõ tên mình là sao nhỉ, các bạn nhận được tin nhắn có ghi rõ họ tên sbd... k thế?

Mọi người cho mình hỏi mình k nhận được mail mà nhận được tin nhắn, nhưng tin nhắn k ghi rõ tên mình là sao nhỉ, các bạn nhận được tin nhắn có ghi rõ họ tên sbd... k thế?
Bạn thử kiểm tra mail trong phần Spam xem, tin nhắn của mình cũng không ghi rõ tên nhưng mình nhận được mail.

Bạn thử kiểm tra mail trong phần Spam xem, tin nhắn của mình cũng không ghi rõ tên nhưng mình nhận được mail.

Mình kiểm tra rồi mà k có bạn ak, tin nhắn k ghi rõ tên nhưng có thời gian địa điểm cụ thể :( Mail thì ghi rõ tên với sbd hả b?

có bak nào thi chi nhánh phúc yên vĩnh phúc được gọi đi phỏng vấn chưa ak? Em ko nhận đc mail cảm ơn cũng như mail, tn pv gì cả hichic sót ruột quá còn nước là còn tát:((

bạn nào chi nhánh 3 điểm danh cái coi. lấy 1 người k biết gọi bao nhiêu người pv nữa.có pv hết bằng tiếng anh k các ban nhỉ. chắc die quá

mình lội mấy page thì cũng có pak thi chi nhánh phúc yên hỏi câu này? mà mãi ko thấy ai lên tiếng trl, chạ nhẽ chi nhánh phúc yên chưa có kết quả hic

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,655
Thành viên mới nhất
tufamanbk8
Back
Bên trên