mình bsung hso bản cứng hôm t5, t6 nsu gọi điện deal lương...chưa thấy j tiếp cả. chẹp

sáng nay tớ nhận được thư báo trượt của vietin và cám ơn vì mình đa tham gia ứng tuyển :( Buồn :(

Hy vọng thế.
Em Mjmoza đã có email thông báo nộp Hs bản cứng rồi. :(
Ko biết bây giờ như thế nào chứ như mình ngày trước thi tuyển vào HO Vietinbank, nếu được email của phòng TCCB nói về việc bổ sung bản cam kết với các nội dung như không vi phạm kỷ luật ở công ty cũ, không có tiền án tiền sự gì thì mới có thể chắc chắn.

Ko biết bây giờ như thế nào chứ như mình ngày trước thi tuyển vào HO Vietinbank, nếu được email của phòng TCCB nói về việc bổ sung bản cam kết với các nội dung như không vi phạm kỷ luật ở công ty cũ, không có tiền án tiền sự gì thì mới có thể chắc chắn.
em thì chỉ có đưa qdinh nghỉ vuệc (vì e nghỉ bên kia rồi), nsu cũng gọi điênh check vs cquan cũ các ndung: ý thức lviec, ý thức tuân thủ nội quy ldong. nói chung cứ có qdinh thì mới chắc đc :(

mình được gọi điện yêu cầu bổ sung hồ sơ bản cứng. Về việc khám sức khỏe thì bắt buộc khám ở Medelab hả các bạn. Phí dịch vụ khám là bao nhiêu, mình thử gọi điện đến Medelab hỏi thì họ bảo là khoảng 1tr500 (không biết có đúng gói đấy không mà sao khám tổng quát lại đắt thế :( ).

Thi đợt trước, đợt này được thông báo à bạn, hix. Nộp bản cứng nhưng chưa biết đỗ hay trượt...;(
Bạn mimoza thi vị trí gì thế??

T5 tuần trước mình nộp giấy ksk của Bạch Mai vẫn oki mà. bổ sung cả 1 list hso luôn chứ k phải riêng giấy ksk
Mình thi QLRR- khối KHDN :)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,506
Thành viên mới nhất
youhuihuodong22
Back