VietinBank VietinBank tuyển dụng 13 cán bộ làm việc tại Trung tâm thẻ thuộc Trụ sở chính [31.08.2012]

Các bác cho em hỏi, không đúng chuyên nghành đã nêu có nộp được hồ sơ không ạ?

Có bạn nào đi nộp mà GKS chưa công chứng ko zay, nay mình đi gặp chị cũng khó tính bắt mang hồ sơ về conong chứng mới chán chứ, mất cả buổi đi mà chẳng được j, hic

hic. cứ băn khoăn rùi quên xừ mất. hôm nay mới nhớ ra tin tuyển dụng này. không biết mai đi nộp thì còn cơ hội không cả nhà nhỉ?

hnay mình vừa đi nộp xong, chị ý xem có đầy đủ giấy tờ k r bảo xong r e à nhưng thấy chị ý có gạch chân dưới mã tuyển dụng ở ngoài bìa hs cuả mình k bít có ý j k? với lại đang nộp thì có 1 cô chạy đến chỗ chị thu hs bảo là hs của cháu chị đâu r, nó học giỏi lém.oạch, mỗi vị trí tuyển ít thế mà có cả chân trong thì làm sao mà đc cơ chứ:((

Cán bộ quản lý rủi ro ở Trung tâm thẻ làm nhiệm vụ quản lý rủi ro ở cả 2 mảng thanh toán thẻ và phát hành thẻ. Quản lý rủi ro mảng thanh toán thẻ là việc rà soát các đơn vị chấp nhận thẻ, các giao dịch chấp nhận thẻ có dấu hiệu bất thường để kịp thời có biện pháp xử lý. Quản lý rủi ro ở mảng phát hành thẻ là việc monitor giao dịch của chủ thẻ, phát hiện những giao dịch nghi ngờ (do NH đặt ra) để thông báo cho chủ thẻ, xác nhận giao dịch, khóa thẻ cho KH khi phát hiện có gian lận...Tham gia vào hoạt động liên quan phù hợp với yêu cầu công việc như đào tạo CN về QLRR, báo cáo tiểu ban QLRR,...Còn nhìu nữa khi làm bạn sẽ bít :D

a ơi, đối với vị trí cán bộ quản lý rủi ro trung tâm thẻ thì nên ôn tài liệu gì ạ. em không biết là nên học gì để đi thi. a có tài liệu hoặc có link tì liệu không ạ

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,672
Thành viên mới nhất
nemomerch
Back
Bên trên