Vietinbank - kết quả phỏng vấn vòng 2 ngày 29/7/2013

Hi các bạn,

Có bạn nào phỏng vấn Vietinbank về chưa? Hỏi dễ hay khó? Có khả quan không?
Riêng mình thì hỏi dễ, chỉ là giới thiệu bản thân và kinh nghiệm làm việc. Hết......=P~
Chúc cả nhà đều pass vòng 2 hehehhe...

Re: Vietinbank-ket qua phong van vong 2 ngay 29/7/2013

Hình như lần này phỏng vấn cho có lệ hay sao á! Mình cũng chỉ đc y/c giới thiệu bản thân rồi vu vơ vài câu ngoài lề. Xong! Hỏi ít quá thấy nó cũng sao sao. Chiều nay bạn nam nào thì trước mình, bàn 9 CN Đông Sài Gòn đc 9 điểm phỏng vấn, lúc mình vào nghe mấy a/c nói thể và còn khen quá trời bảng điểm của bạn. Chúc mừng!
Ôi thôi cái bảng điểm của tui, chưa đc 7. thì chắc là bị out rồi, may đâu mới lọt zô cái vòng này.

vẫn chưa có thông tin gì của vietinbank. Bạn nào được gọi thì thông báo cho mọi người biết nhé. Thanks!

còn mình thị hỏi quá trời. chủ yếu về thẩm định dự án
Hình như lần này phỏng vấn cho có lệ hay sao á! Mình cũng chỉ đc y/c giới thiệu bản thân rồi vu vơ vài câu ngoài lề. Xong! Hỏi ít quá thấy nó cũng sao sao. Chiều nay bạn nam nào thì trước mình, bàn 9 CN Đông Sài Gòn đc 9 điểm phỏng vấn, lúc mình vào nghe mấy a/c nói thể và còn khen quá trời bảng điểm của bạn. Chúc mừng!
Ôi thôi cái bảng điểm của tui, chưa đc 7. thì chắc là bị out rồi, may đâu mới lọt zô cái vòng này.

có bạn nào biết kết quả thi phỏng vấn 29/7/2013 chi nhánh nam sài gòn?Sao lây có kết quả quá,không biết đậu hay rớt nữa,hix

Phỏng vấn đợt ngày 29/7 vừa rồi CN Đông Sài Gòn các bạn đã đi làm, nhận việc từ ngày 03/9 hết rồi đó các bạn ơi...huhu hi vọng cuối của mình đã tan biết rồi

có bạn nào phỏng vấn ở Kim Mã hôm 04/09 không ? Không biết bao giờ mới có kết quả nhỉ :-?

Mọi người cho mình hỏi nếu được ngân hàng thông báo bổ sung hồ sơ thì liệu kahrnawng trúng tuyển có cao không ?

Mình mới được mail và tin nhắn cuối tuần này đi phỏng vấn cho đợt tuyển dụng 6.2013, hôm thi cũng hòm hòm, ai ngờ lại qua được vòng 1...

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,699
Thành viên mới nhất
betwizist
Back
Bên trên