VietinBank VietinBank: Bổ sung vị trí tuyển dụng và Gia hạn thời gian nhận hồ sơ tuyển dụng Trụ sở chính đợt II

giấy khai sinh phôt được ko nhỉ, trên kia chả yêu cầu, chả biết được không, lại mất công
Tớ nghĩ là phải công chứng chứ bạn

- - - Updated - - -

Phiếu điểm TOEIC có được nhận không các bạn, hay phải chứng chỉ mới được nhận nhỉ, mình bị cái vụ phiếu điểm này mà mấy chỗ không nhận rồi :(
Khẩn trương đi làm ngay cái chứng chỉ thôi >.<
Tớ nộp phiếu điểm công chứng người ta vẫn nhận như thường bạn ạ

minh lam o cong ty chung khoan khong biet co dc xep vao dien co kinh nghiem lam tai cac to chuc tai chinh ko cac ban nhi :)

Bạn ơi, bạn công chứng ở phòng công chứng dịch thuật hay UBND Phường vậy, mình hỏi ở Phường thì họ không công chứng cho vì bảo là không có dấu nên không công chứng :(

- - - Updated - - -

Tớ nghĩ là phải công chứng chứ bạn

- - - Updated - - -

Tớ nộp phiếu điểm công chứng người ta vẫn nhận như thường bạn ạ
Bạn ơi, bạn công chứng ở phòng công chứng dịch thuật hay UBND Phường vậy, mình hỏi ở Phường thì họ không công chứng cho vì bảo là không có dấu nên không công chứng :(

Phiếu điểm TOEIC công chứng ở UBND quận cậu ạ. Mình vừa công chứng ở UBND quận Cầu Giấy xong, nhưng phải chờ hơi lâu đấy. Ra VP công chứng thì nhanh nhưng đắt hơn. Lần trước mình nôp ở Vietin phiếu điểm TOEIC ko công chứng mà chị ý vẫn nhận sau khi kiểm tra hồ sơ. Bây giờ sợ quá nhỡ vì vậy mà bị loại hồ sơ thì...

Phiếu điểm TOEIC công chứng ở UBND quận cậu ạ. Mình vừa công chứng ở UBND quận Cầu Giấy xong, nhưng phải chờ hơi lâu đấy. Ra VP công chứng thì nhanh nhưng đắt hơn. Lần trước mình nôp ở Vietin phiếu điểm TOEIC ko công chứng mà chị ý vẫn nhận sau khi kiểm tra hồ sơ. Bây giờ sợ quá nhỡ vì vậy mà bị loại hồ sơ thì...
trong phong bì điểm toeic có 2 tờ, c công chứng cả 2 hay chỉ tờ báo điểm thôi vậy, t mang ra quân hà đông thì bị thắc mắc là giấy tờ không có dấu k công chứng dc :(

trong phong bì điểm toeic có 2 tờ, c công chứng cả 2 hay chỉ tờ báo điểm thôi vậy, t mang ra quân hà đông thì bị thắc mắc là giấy tờ không có dấu k công chứng dc :(

Công chứng tờ báo điểm thôi cậu ạ, mà tờ TOEIC nó có đóng dấu chìm ở chỗ dán ảnh đấy :D

Công chứng tờ báo điểm thôi cậu ạ, mà tờ TOEIC nó có đóng dấu chìm ở chỗ dán ảnh đấy :D

uk nhỉ, thế mà mình k nhớ ra để mà bảo người ta, haizzzzz dốt quá đi ak.Tks c nhiều nhá, lần này lặn lội đi 1 lần nữa xem dc k nữa :)

Bao h mới đc thông báo đi thi đây mọi người nhỉ??

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,681
Thành viên mới nhất
josylviomerch
Back
Bên trên