VietinBank VietinBank: Bổ sung vị trí tuyển dụng và Gia hạn thời gian nhận hồ sơ tuyển dụng Trụ sở chính đợt II

Vị trí kế toán - trung tâm thẻ thì phải thi những gì các bạn nhỉ? :(

Cứ thấy QHKHDN là ham! Nhưng mà sv mới ra trường,chưa kinh nghiệm, lại hội sở chính nữa. cũng ko thuộc diện cao siêu, có nên bon chen ko nhỉ? chắc lại tạch vòng pv mất

có 1 số vị trí yêu cầu kn mà kiểu bôi đậm mình nghĩ là bắt buộc rồi, còn 1 số vị trí yêu cầu kn chỉ viết bt (như Cán bộ thẩm định tín dụng chẳng hạn) ko biết mình bon chen đc ko, có bạn nào chưa có kn mà nộp đc những vị trí đó ko?

thấy thông báo là ngoại hình khá, có bắt buộc chiều cao k? có đo k? t k đủ 1m58 có dc nộp hồ sơ vào vị trí này k nhỉ?

có 1 số vị trí yêu cầu kn mà kiểu bôi đậm mình nghĩ là bắt buộc rồi, còn 1 số vị trí yêu cầu kn chỉ viết bt (như Cán bộ thẩm định tín dụng chẳng hạn) ko biết mình bon chen đc ko, có bạn nào chưa có kn mà nộp đc những vị trí đó ko?

Không nộp được đâu bạn, lần trước tớ đã phải mang hồ sơ về rồi :( người ta hỏi luôn em đã đi làm chưa? nếu yêu cầu trên 1 năm mà cậu có tầm 9 tháng cũng ko nộp được đâu.

Các bạn cho mình hỏi có bắt buộc đúng với các chuyên ngành trên không, mình học kinh tế những chuyên ngành khác với vị trí tuyển dụng yêu cầu, chỗ quản lý rủi ro của trung tâm thẻ ý.

Cho mình hoỉ mình nộp hồ sơ từ đọt trước 21/8-31/8 cũng tuyển vị trí này giờ vietin lại ra hạn nữa mà mình chưa thấy tin tức lần nộp trước có lên nộp tiếp ko? hay bị tạch rùi các bạn ?

Cái này các vị trí thi đề chung hay riêng các bạn nhỉ?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,675
Thành viên mới nhất
glaivemerch
Back
Bên trên