VietinBank VietinBank AMC tuyển dụng nhiều vị trí trên toàn quốc [11.05.2013]

uh.xin chúc mừng lần nữa nhé-mình thi nhân viên thẩm định ở cụm nghệ an,chưa thấy ai nghệ an vào thông báo cả, nhưng theo như nguoi ta noi thì đã gọi tất cả từ hôm qua rồi ^^

Cám ơn bạn nhé, nếu được vậy thì mừng quá. Mình chúc bạn lần sau trúng tuyển nhé :D

có bạn nào được gọi trúng tuyển thì ới lên một tiếng để anh em chúc mừng nhé

Hiện đã thông báo trúng tuyển hết rồi, còn đợi đi làm thôi. Khoảng 53 người đậu đợt này.

HUhu, thế là tạch rồi. hic. Có ai ở Nghệ An trúng tuyển, báo 1 câu đi cho em đỡ hi vọng. hic

Mình có thông báo gặp ban giám đốc. Như vậ lại phóng vấn lần nữa à?

Gặp ban giám đốc để trao đổi về 1 số vấn đề tâm tư nguyện vọng của các bạn. Theo anh Giám đốc nói như thế là đã đậu 95% rồi, còn 1 bước nữa thôi. Mình đang đợi thông báo đi làm chính thức :)

Gặp ban giám đốc để trao đổi về 1 số vấn đề tâm tư nguyện vọng của các bạn. Theo anh Giám đốc nói như thế là đã đậu 95% rồi, còn 1 bước nữa thôi. Mình đang đợi thông báo đi làm chính thức :)

Ừ, sáng nay ngồi trao đổi cũng cởi mở, thoải mái, rõ ràng :D

UHm, chúc mừng các bạn nhé, các bạn thi đậu có thể chia sẻ cho tụi mình 1 chút kinh nghiệm thi cử được không, ví dụ như mẹo phỏng vấn, với lại làm bài lý thuyết thì các bạn làm như thế nào, các bạn cũng bỏ thời gian nghiên cứu kỹ luật rồi ah, khâm phục thiệt @@!

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,527
Thành viên mới nhất
ngoctai1312
Back
Bên trên