VietinBank VietinBank AMC tuyển dụng cán bộ tại Hà Nội, TP.HCM, Đà Nẵng, Cần Thơ, Hải Phòng [30.11.2012]

Còn các cụm thi khác ngoài HN và TP.HCM thì sao ta, sao chưa nghe tin tức gì hết vậy. Có ai ngoài 2 cụm thi nói trên nhận được điện thoại không ?

chỉ xác nhẬN VỊ TRÍ DỰ TUYỂN THÔI CHỨ CHƯA HẸN LỊCH THI HẢ BẠN

- - - Updated - - -

mình nộp ở hà nội, chẳng nhẽ bị out rồi sao, có bạn nào nộp thẩm định ở hà nội dc gọi chưa

M mới chỉ nhận được điện thoại xác nhận vị trí dự tuyển thôi,k phải tông báo thi nên mọi người đừng lo :D. Muốn hỏi xem có ai nhận được điện thoại giống m k thôi mà

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Còn được gọi xác nhận vị trí dự tuyển cơ đấy. Bên vietin làm ăn chu đáo nhỉ. ;))

Còn được gọi xác nhận vị trí dự tuyển cơ đấy. Bên vietin làm ăn chu đáo nhỉ. ;))

Riêng khâu tuyển dụng bên Vietinbank thì m thấy rất có thiện cảm vì tính chuyên nghiệp và nghiêm túc, đó là 1 phần lý do mong muốn trở lại làm việc tại đây. Còn điện thoại xác nhận vị trí dự tuyển của vietinbank AMC thì có thắc mắc thật, trong hs của m có ghi rõ mà. Nên cũng hơi lo lắng k biết hs của m có vấn đề j k. Hy vọng chỉ là yếu tố chu đáo như b nói chứ k phải do hs của m có vấn đề :)

Nhân viên thẩm định ở hà nội được gọi rồi nhé, các bạn check mail đi, t thấy gửi cho nhiều bạn lắm, thi sẽ đông đây

Chào m.n, mình vừa nhận được thông báo mời đi Test và phỏng vấn vị trí NVTĐ của VietinBank AMC HN.
Các bạn kiểm tra email xem nhé.

P/s: Nếu mai không là tận thế thì hẹn m.n thứ 7. :-D

mình cũng nhận được điện thoại và mail rồi! Không biết vị trí thẩm địn thì ôn thế nào nhỉ!

sao mình k dc gọi...... :-"
Hehe. mình nộp Đà Nẵng. chắc phải tuần sau nhỉ?
Chúc AE hà nội thi tốt nhe. Xong cho minh tí thông tin cái đề nữa ;)

có bạn nào thi thẩm định trong hồ chí mình rùi chia sê ít kinh nghiệm thi và phỏng vấn cho anh em với nhể

các bạn cho mình hỏi mọi ng nhận dc mail có ghi gì ngoài thời gian thi là 8h ngày 22/12 ko, t ko thấy có số báo danh or phòng thi gì cả, chỉ thấy ghi như thế

Back
Bên trên